Waiting for Answer site muabanpm.com , muabanwmz.com giam tiền của khách

Status
Not open for further replies.

YouAndIVN

Hero
Verified
Reactions
1,787
MR
1.068
Insuree Balance
79913|700
Service Details
1||SSH|https://mmo4me.com/threads/ssh-all-country-chat-luong-tot-nhat-gia-re-nhat-inter-10k-vcb-dab-vtb-acb-wmz-pm-pp-bao-kim.279037/|21|VIP2|0|5
1||Trung Gian|https://mmo4me.com/threads/youandivn-trung-gian-24-7.425637/
1||Socks 911|https://mmo4me.com/threads/dich-vu-nap-va-sell-account-911-gia-re-youandivn.426142/
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
2 site này trước giờ ưu điểm là giao dịch xong trong vòng vài s. Nhưng hôm nay em giao dịch thì cả 2 giao dịch đều giam tiền yêu cầu XÁC MINH

e bán PM thì site nói là bên PM sẽ giữ tiền để xác minh (dù gd đã thành công, tk đã trừ tiền và có mã batch,..) , nói là giam tối đa 12h

ok , nhưng sau đó e mua WMZ , đã gửi tiền xong, thì site lại tiếp tục giam tiền với lí do: Hệ thống đang xác minh việc bạn chuyển tiền là có thực sự thành công và hợp lệ
dù đã gửi thành công, đã gửi proof cho bên support. Nhưng bên support chỉ quăng 1 cái link auto trả lời (cả 2 đơn support đêu vậy). Rồi ko thèm reply nữa.

Anh em cẩn thận ko giao dịch lớn ở 2 site này vào thời điểm này nha. Cẩn thận có biến.
@muabanpm @muabanwmz

Attachments

273 KB · Views: 163
Cái bán PM bảo xác minh thì còn ok. Chứ cái mua WMZ thì e gửi tiền bằng bank VCB, gửi proof luôn mà ko giải quyết, kêu xác minh, thì ko hiểu xác minh cái gì??? Mua chứ có phải bán đâu.

Anh em cẩn thận ko giao dịch trên 2 site này vào thời điểm này nha.

mình cũng đang bị treo :(

Đặt gạch hóng cái !

Căng vãi, mây đen giăng khắp trời nhưng sáng chói ở Vê Na.

may thế minh toàn mua bên animax
e cũng vừa mua WMZ bên max rồi, cũng auto vài s là xong. Trước giờ toàn mua site kia, mà dính quả này chắc cạch luôn. Mà có khi site cũng đi luôn rồi :popo_too_sad:

thấy site có mùi quá, sau 8h ko có giao dịch mới nào hoàn thành. Xong để lại thông báo là xác minh để giam tiền của khách. :popo_too_sad: đã nghèo lại còn đen , hjx hjx :popo_tire:

e cũng vừa mua WMZ bên max rồi, cũng auto vài s là xong. Trước giờ toàn mua site kia, mà dính quả này chắc cạch luôn. Mà có khi site cũng đi luôn rồi :popo_too_sad:
trước mình toàn check rimiti với animax rate bên nào rẻ thì mua. rimiti giờ rate cao hơn animax 1k. bỏ luôn rimiti. rimiti cx auto vài s êm lắm mỗi tội rate xấu quá

View attachment 213751
mình cũng đang bị treo :(
e nhận đc tiền rồi a, a check xem đã đc chưa ^^

Site đã hoàn thành các giao dịch nha mấy a. Giờ có thêm kinh nghiệm lần sau check giá mấy site khác nữa. Chứ hóa ra m cứ mua bán site này, vẫn bị lỗ mất 1 ít so với mấy site khác :popo_smile:

mod close topic giùm e ạ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week