New Site mới kiếm Rub khá dễ

thanhnien8x

Newbie
Reactions
66
MR
0.661
Link đăng ký: https://bom.so/hlMvJE
Đăng ký xong vào web link các mạng xã hội, sau đó làm nhiệm vụ với giá khá cao: sub (0.2 rub), like (0.1 rub), comment (0.1 rub)... Mình làm thử 15p được 5,5 rub roài. Site này nhiệm vụ sub/like trên mạng VK của Nga khá nhiều nên bạn phải tạo nhé, lúc đăng ký site này cũng phải có tk VK mới cho đăng kí

Giả sử mình làm nhiệm vụ sub kênh nào đó (ấn vào nút "Run"), một cửa sổ mới sẽ mở ra chính là kênh cần sub, mình chỉ việc tìm ấn vào nút "Follow/Join", quay lại màn hình chính sẽ thấy nút "Check" hiện ra, ấn vào "Check" là dc thêm 0.2 Rub. Cửa sổ mở kênh cần sub sẽ tự tắt theo. Ta kiếm nút nhiệm vụ khác ấn tiếp. Khá tiện lợi và ko tốn nhiều sức hay thời gian

Hiện tại web hỗ trợ link tới các mạng xã hội như hình để làm nhiệm vụ, ai chưa có tài khoản nào thì đăng ký tài khoán đó nhé

Last edited:
Còn đây là site thứ 2 mình muốn giới thiệu vì trả Rub cũng khá cao. Link đăng ký: https://bom.so/lWDs6d
Cũng làm nhiệm vụ chính như: sub (0,3 - 0,37 rub); like (0,16 - 0,19 rub)
Tuy nhiêm làm xong phải chụp màn hình đã sub/like và gửi
Làm nhiệm vụ tới site nào mà bạn chưa có tk thì đăng ký ngay lúc đó cho tiện luôn nhé
Site này k bắt buộc link các tài khoản của bạn. Nghĩa là dùng bất kì tài khoản nào cũng dc, miễn chụp lại bằng chứng đã like.sub và gửi để site xem xét vào cộng rub. Các nhiệm vụ sub cao tiền sẽ trả muộn hơn nhé. Sáng sub có khi tối mới trả

Last edited:
hờ click tay vèo phát là hết chạy tool chi cho mệt hè
e chạy brave. mà đợt này brave bóp quá đang thừa 1 mớ máy chưa biết làm gì nên muốn xem có con nào mới làm tí bác ạ. có tool auto thì tốt. bác biết con nào chỉ e với nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,048
169,428
Latest member
sonyArtidwy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week