Referrer Site mới 3000 Satoshi/10p, satoshi free cao nhất hiện tại

ủng hộ site 1 lại xem sao, thứ 3 nó thanh toán ak? vừa ăn được cái jackpot 0,001 cùa nó chắc đủ with rồi

cái đó là khi bạn có trên 10 ref và có Balance : 0.001 BTC thì đc. pay ngay lập tức nhé, mình thì chưa đủ :'(

hơn 10 ref nữa nhé bạn -_- ,và k phải pay ngay mà trong vong 10p nhé ^^

cái này mình cũng chưa biết, bạn cứ đợi thứ 3 thử xem, mình thấy site pay liên tục, ref k coi đc. s bạn biết đủ 10 ref r

các pac check cái phần paid out của no giúp em phát. Em thấy tát cả các ví đều không có xu nào, 1sts từ nguồn khác cũng không có. Paid out là ảo chăng ?

mình xin nhắc lại Rút tiền khi và chỉ khi Balance : 0.001 BTC trở lên, và có hơn 10 ref thì mới pay trong vòng 10p được nhé ^^

các pac check cái phần paid out của no giúp em phát. Em thấy tát cả các ví đều không có xu nào, 1sts từ nguồn khác cũng không có. Paid out là ảo chăng ?
mình cũng gần rút được rồi, khoảng ngày mai nếu đủ tiền và đủ ref mình sẽ cho proof chính hãng, scam thì chịu thôi bạn ^^

Mình 12 ref. acc c0s 0.01BTC ko cho rút. nghĩ thôi anh em
mình xin nhắc lại Rút tiền khi và chỉ khi Balance : 0.001 BTC trở lên, và có hơn 10 ref thì mới pay trong vòng 10p được nhé ^^

Check như thế nào cậu

bạn đưa ví đỉa chỉ bitcoin của bạn mình check xem có thấy k, là biết paid out có ảo k à mà

site này mới ra 2 ngày, nên mình test thử thôi, scam thì chịu, đơn giản trong MMO mà :)))) cứ đợi thứ 3, nó k Pay thì nghỉ, đơn giản mà :3

Thấy có paid hết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week

Most viewed of week

Back