Got Paid Site mmo kiếm tiền ez nhất cho newbie - hướng dẫn tận tình từ A->Á

Chào anh em!

Lâu quá không kiếm được thêm chút gì để uống cafe từ cái hồi chập chững bước vào MMO bằng PTC . Nay tìm được site này do thằng bạn giới thiệu nên hướng dẫn lại cho newbie kiếm tiền ez

Thật ra site này nó cũng tồn tại lâu rồi nhưng vì ít người share nên nó vẫn còn chưa được khai phá hết. Một số bác cũng có share rồi , mình chỉ là người đi sau nhưng mình không hề non trẻ :D

Thật ra chiến offer con đường này chỉ là một trong số những con đường khởi đầu cho newbie. Qua các site mình làm thì mình thấy con đường này ez cho newbie nhất vì trong vỏn vẹn 5 ngày , mình đã kiếm được 10$ đầu tiên.

Site info:
  • Domain : appwinn.com
  • Min pay : 5$/turn
  • Max pay : 100$/turn
  • 100 points = 1$
  • Accepted : PayPal , AMZ gift , Steam Wallet Code , Google Play gift, Itunes gift ...

Proof mới nhất:
Những gì bạn cần để chiến site này:
1) Itunes ( down về từ trang này https://itunes.apple.com/ ) rồi cài vào máy
2) Itunes region US ( vì sao nên chọn region US - vì đơn giản chủ site này là người US và thường thì region US là region được ưu tiên cao nhất)
3) Kĩ năng Writing English trên trung bình(quan trọng)
4) Kiên trì- nhẫn nại vì không phải cứ reg xong là vào chiến được ngay vì app ra theo giờ nhất định , bạn nào không có tính nhẫn nại thì nên skip trước khi đọc tiếp.
5) À quên, cần laptop hoặc desktop nhé, ai có Iphone/Ipad thì làm trên mobile cũng được luôn.
6) Tài khoản PayPal nếu bạn muốn rút tiền về PayPal. Site này hỗ trợ cả AMZ gift + Steam Wallet Code cho bạn nào thích shopping và game
7) Có khả năng cú đêm, thức khuya dậy sớm vì app hay ra tầm khuya (1h-2h sáng và 5h sáng-6h sáng)

Tại sao bạn nên ref theo link của mình:
  • Bạn sẽ được cộng 50 points ~ 0.5$ đầu tiên sau khi bạn đăng kí thành viên xong mặc dù chưa làm gì cả. Chỉ cần làm được 3 app 150p đầu tiên là các bạn sẽ có proof đầu tiên
  • Bạn sẽ được support tận tình từ A đến Á từ khâu tạo tài khoản Itunes US cho đến khi chiến site
  • Hỗ trợ trick , tip để đạt được tối đa số point (*)
  • Hỗ trợ viết review sao cho đúng , dịch dùm cho các bạn từ Vietnamese --> English luôn. (**)
  • Hỗ trợ luôn cả khâu làm PayPal với verify làm sao để rút được tiền về bank VN luôn nha các bạn :3
  • Báo app hằng ngày qua mess group
(*),(**) : Điểm khác biệt đặc biệt quan trọng giữa ref link mình và link người khác :D

Cuối cùng là khâu quan trọng không kém :D

Link ref của mình : http://appwinn.com/r/7CU9A
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Group facebook nhóm : https://www.facebook.com/groups/1674993899430934/
(Group này chỉ dành cho bạn nào ref link mình thôi nhé - Bạn chỉ cần inbox mình , mình sẽ add vào group)

Updated Basic Tutorials cho newbie , check trong group của mình nhé
Có cần Iphone không bác

Update proof mới nhất cho anh em an tâm chiến nhé :D

Hôm nay vừa pay, anh em nào được pay thì chúc mừng nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom