Cheat Traffic Site like facebook , sub youtube , follow twich ,... , dành cho người rảnh ngày đc 1-2 euro

doanvanhung

Junior
Reactions
36
MR
0.000
Link đây mọi người ủng hộ em nhé ạ : http://bit.ly/2SAePsi

Site dành cho người chăm chỉ và làm nhiêu ăn nhiều làm ít ăn ít ạ , mình đay like 4-5 page đã đc 0.20 - 0.3 euro rồi rất ngon , site 7 năm rùi thanh toán rất đều nhé

Mọi người nhớ kết nối thêm youtube với twitter , facebook , với goolge để có nhiều nhiêm vụ hiện ra nhé

:)

Cái này nó có 4 mục kiếm tiền , facebook , twitter , traffic , youtube , liên kết các mạng xã hội này nhé , riêng twitter muốn kiếm đc ở mục này tài khoản twitter bạn phải có 5 người theo dõi , lưu ý , các mục như traffic hay youtube nhớ xem kỹ nhé nhiệm vụ nó bảo gì làm đó , như traffic thì phải vào wed đợi nó chôi hết thời gian mới nhận điểm nhé , còn mục youtube thường đang ký voi xem video , twitter. thì chỉ follow thui nhé , làm gì phải đợi thời gian nó load vào wed rùi làm nhé , mỗi ngày nó ra nhiệm vụ mặc định rất ngon làm mấy cái đó đã đc 0.4 , 0.5 euro rồi

Lưu ý : Mục traffic , và youtube nó hay ra bất ngờ nhé đôi lúc youtube ra lận đc 6 coin ngon lắm anh em ạ và không cố định . còn facebook với twiter thì mỗi ngày nó ra chục cái nhưng cố định

Twitter muốn đc 5 người theo dõi mình thì các bạn rảnh lên đó flow nhiều người họ sẽ follow lại cho nhé

Đây là poof mới nhất của mình nhé ạ

Attachments

251.2 KB · Views: 457
Last edited:
like bao nhiêu phát dc dc 1 euro

cái này tùy vào bạn , thường cái này bạn phải ke thời gian nó ra cho chuân thường thì nó ra cái có người làm ngay nên nhiều khi hết lượt , nên 2-3 phút bạn để ý wed 1 lần vì nó hay ra bớt chợt , cứ tính 1 poin là 0.1 rùi ngon lắm . cái này nếu chăm thì ngon nhé bạn ,

cái này nó có 4 mục kiếm tiền , facebook , twitter , traffic , youtube , liên kết các mạng xã hội này nhé , riêng twitter muốn kiếm đc ở mục này tài khoản twitter bạn phải có 5 người theo dõi , lưu ý , các mục như traffic hay youtube nhớ xem kỹ nhé nhiệm vụ nó bảo gì làm đó , như traffic thì phải vào wed đợi nó chôi hết thời gian mới nhận điểm nhé , còn mục youtube thường đang ký voi xem video

Đã ref, mà cái twiter có yêu cầu trên 5 follow ak, mọi người có thể follow cho mình ko : ollivanderpro

Link đây mọi người ủng hộ em nhé ạ : http://bit.ly/2SAePsi

Site dành cho người chăm chỉ và làm nhiêu ăn nhiều làm ít ăn ít ạ , mình đay like 4-5 page đã đc 0.20 - 0.3 euro rồi rất ngon , site 7 năm rùi thanh toán rất đều nhé

Mọi người nhớ kết nối thêm youtube với twitter , facebook , với goolge để có nhiều nhiêm vụ hiện ra nhé

:)
làm như nào nhỉ, đã reg nhưng ko thấy chỗ like

20 point được có 0.1 euro

6 point đc 0.1 nhé bạn , cái này là site quá ngon rồi , các site khác không giả cao như này đâu
Minh có 18 point giá 0.09

tóm lại site nay` :
co gmail ok
Twtter : thi` copy : you give me follow . i give you follow like post thả thính
căn ke 8 tieng
youtobe limit 5 phút 10 phút có 1 cái

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774