Cheat Traffic Site làm offer kiếm tiền online úy tín, thanh toán nhanh

doanvanhung

Junior
Reactions
36
MR
0.000
Các bác truy cập vào link để nhận 100 COIN nhé ạ : http://bit.ly/2FIcxTt

Site này đang nhập qua tài khoản Google hoặc STEAM , trong site có rất nhiều Offer khảo sát, cài game xem video kiếm tiền. Với min pay cực thấp và thanh toán nhanh

Offer Wall: Làm nhiệm vụ khảo sát, xem video, cài và chơi game v..v. tùy vào loại nhiệm vụ mà số COIN nhận được sẽ ít hay nhiều. Ví dụ làm khảo sát ít coin từ 15 đến 500 coin nhưng sẽ dễ dàng hơn là chơi game (3000 coin).

Còn phần thanh toán :
  • 0.01$(10 coin) qua PayPal, OpSkins, BitSkins
  • 0.10$(100 coin) qua Litecoin, Bitcoin Cash
  • 1$ qua Bitcoin, Ethereum
Thời gian pay nhanh trong vài giờ (có khi ngay lập tức do admin online thường xuyên)

Em làm đc 1 khảo sát đc 299 coin , đc 0.2 đô rồi rất ngon các bác ạ , em hay làm khảo sát hàng ngày

Và đây là poof của em vừa mới rút ạ :

Mọi người đang ký xong , có thể vào grop mình để trao đổi cách làm offer nhé và hướng dẫn : add zalo 0974071560 , để mình cho vào nhóm nhé

Attachments

• Chú thích 2019-03-30 220809.jpg
    Chú thích 2019-03-30 220809.jpg
    38.9 KB · Views: 314
Last edited:
nghi scam

Th này nó check khá kĩ , cheat vài acc nó ko pay ! Nhưng phải thú thật là nó khá uy tín

bạn làm khảo sát nào vậy. vào cái nào cũng lỗi
Offer Wall ở đó có khảo sát mình toàn làm khảo sát , và bạn có thể tải ứng dụng nhé , rất nhiều offer để làm ,còn lỗi thì mình chẳng thấy có lỗi gì cả , đc cái site này mình rất thích là 0,1 $ là có thể rút rồi mà k mất phí gì cả , và tiền về ngay ví lập tức

Last edited:
Mới test rút thử $0.10 xem paid không mà nó báo vậy nè,bó tay
Dù balance hiện tại: 249 coin

You must earn at least 200 coins ($0.20) through the offer walls before withdrawing.
This is to prevent abuse of the site bonuses. Please contact staff with any questions.

Mới test rút thử $0.10 xem paid không mà nó báo vậy nè,bó tay
Dù balance hiện tại: 249 coin

You must earn at least 200 coins ($0.20) through the offer walls before withdrawing.
This is to prevent abuse of the site bonuses. Please contact staff with any questions.
vì hôm nay có bạn việt nam cheat nên nó tăng lên min rút 0.2 rồi bạn nhé , Điều này là để ngăn chặn lạm dụng các phần thưởng trang web

đã ref b, b có thể hướng dẫn làm offer nào kiếm point đc k
Offer Wall: Làm nhiệm vụ khảo sát, xem video, cài và chơi game v..v. tùy vào loại nhiệm vụ mà số COIN nhận được sẽ ít hay nhiều. Ví dụ làm khảo sát ít coin từ 15 đến 500 coin nhưng sẽ dễ dàng hơn là chơi game (3000 coin).

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom