Cheat Traffic Site làm khảo sát rất nhàn mỗi ngày 1 khảo sát nếu chăm sau này còn hơn cho ai rảnh hihi ^^

doanvanhung

Junior
Reactions
36
MR
0.000
Link đây ạ mong các bác ủng hộ cho em có động lực chia sẻ tiếp ạ : http://bit.ly/2JoJoCc

Site này thưa các bác mỗi ngày chỉ được 1 khảo sát nhưng các bác để ý phần Your TraitScore màu xanh ý ạ hoặc các bác vào mục trustscore vì khi các bác trả lời hoàn thành 1 khảo sát mỗi ngày thì nó tích điểm tích cực đó ạ , Mục tiêu của các bác là đạt được TraitScore từ 9000 trở lên và có nghĩa là các bác sẽ kiếm được nhiều tiền hơn cho mỗi câu trả lời. , thực sự em nghĩ site này rất nhàn vì khảo sát nó rất dễ và không hắt khe cho lắm , còn đây là vài ngày e rảnh vào chơi đc từng ngày điểm tích cực ạ , em cố gắng đặt lên 9k điểm để đc nhiều khảo sát và tiền hơn hihi , các bác nên dùng goolge dịch làm khảo sát nhé , Min pay 15 đô nhé các bác

Attachments

63.6 KB · Views: 232
Last edited:
chưa có ảnh paid huh cậu ? cái này mỗi ngày chỉ làm 1 khảo sát thôi à,hẻo nhỉ !!
min paid cao quá haiz

chưa có ảnh paid huh cậu ? cái này mỗi ngày chỉ làm 1 khảo sát thôi à,hẻo nhỉ !!
min paid cao quá haiz
site này đứng top 7 site khảo sát nước ngoài nhé bạn , đúng rồi bạn , mỗi ngày có 1 khảo sát nếu khi cậu đc điểm thành tích cao như topic mình nói thì lúc đó nhiều ks hơn và tiền cũng thế nhé , vì cái này chơi cho vui ranh rảnh vào trả lời thôi cậu ,

Link đây ạ mong các bác ủng hộ cho em có động lực chia sẻ tiếp ạ : http://bit.ly/2JoJoCc

Site này thưa các bác mỗi ngày chỉ được 1 khảo sát nhưng các bác để ý phần Your TraitScore màu xanh ý ạ hoặc các bác vào mục trustscore vì khi các bác trả lời hoàn thành 1 khảo sát mỗi ngày thì nó tích điểm tích cực đó ạ , Mục tiêu của các bác là đạt được TraitScore từ 9000 trở lên và có nghĩa là các bác sẽ kiếm được nhiều tiền hơn cho mỗi câu trả lời. , thực sự em nghĩ site này rất nhàn vì khảo sát nó rất dễ và không hắt khe cho lắm , còn đây là vài ngày e rảnh vào chơi đc từng ngày điểm tích cực ạ , em cố gắng đặt lên 9k điểm để đc nhiều khảo sát và tiền hơn hihi , các bác nên dùng goolge dịch làm khảo sát nhé , Min pay 15 đô nhé các bác
min rút hơn 300k làm 1 tháng dc ko?

min rút hơn 300k làm 1 tháng dc ko?
mới đầu hơi ít , chỉ đc 0.03 1 khảo sát bác ạ , còn về sau bác làm tích điểm thành tích lên 9k điểm lúc đó thì nhanh nhé số tiền lên với khảo sát cũng nhiều , cứ chịu khó 1 chút rồi sau này thoải mãi 1 tháng rút đc , lúc đó khảo sát 0.1 , 0.3 đô nhé

oke bác , ngày nào nó cũng ra 1 khảo sát nhé , cố gắng mỗi ngày tích điểm lên 9k lúc đó khảo sát đc 0.1 ,0,3 1 ngày quá tuyệt vời
Sao đăng nhập vào ko thấy ks nhỉ, mới reg hôm qua? Mấy giờ VN là bắt đầu 1 ngày của app nhỉ

Hiện giờ nó đang trả với giá 0.03 / khảo sát,vậy quy ra (0.03x365 ngày=$10.95) vẫn chưa đủ Min paid của nó,chắc phải làm 1 năm 6 tháng mới đủ mấy bác ạ.

Hiện giờ nó đang trả với giá 0.03 / khảo sát,vậy quy ra (0.03x365 ngày=$10.95) vẫn chưa đủ Min paid của nó,chắc phải làm 1 năm 6 tháng mới đủ mấy bác ạ.
bác xem lại cái điểm Your TraitScore , khi nó tăng lên 9k điểm thì lúc đó 0.1 , 0.2 , 0.3 , 1 khảo sát nhé , cái gì cũng phải mất 1 thời gian rồi mới sướng bác ạ ,

:confused: èo, tối qua 11h30 mới làm, giờ làm sao để ks nó lên buổi sáng nhỉ
thì tầm tầm trưa mai bác vào là có , nói chung ngày nào cũng vào nhé , mỗi lần bác trả lời điểm tích cực Your TraitScore tăng lên , bao giờ mà được 9k điểm trở lên lúc đó khảo sát 0.1 đến 0.3 nhé ,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,438
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom