Cheat Traffic Site kiếm Euro ngon nhất tại thời điểm hiện tại !!!(PROOF)

Chào các bác, lại là em đây ! :D:D

E dám khẳng định hiện tại không có site nào pay bằng euro như site này !!
Thật ra mà nói site này e đã làm được hơn 1 tháng rồi, và đã được pay, nhưng mà nó ngon quá nên đôi lúc thật sự cũng ko muốn share cơ :D:D
Link : https://www.clickworker.com/en/clickworker?utm_source=2091893&utm_campaign=CW4CW&utm_medium=email

Thôi đùa vui tí, e xin giới thiệu các bác 1 site làm việc theo phong cách quay video kiếm tiền nhé :

Điều đầu tiên các bác cần có là 1 tài khoản paypal đã Verify nhé, nếu ko site không thanh toán :D, cái này khi các bác nhập link ví paypal vào nếu tài khoản chưa ver thì nó sẽ bắt nhập lại. Bác nào chưa biết verify thế nào thì pm e chỉ cho luôn nhé !

Không nói nhiều nữa, e đã làm 1 clip hướng dẫn tận tình cho các bác, cùng like nào :D

Bạn ơi, bạn có biết trang forum mmo nào uy tín của nước ngoài không bạn? Dựa forum kiểu này mmo4me đấy bạn.

em nhớ có post mấy proof rồi mà bác
Paypal VN cũng pay đc à bác, về paypal chưa cho xem thông tin với ạ

site này ngon trung bình mỗi tháng được hơn triệu, từ đầu tháng 1 đến nay là đươc 500$. Nhưng các bác phải làm khoảng 2-3 tk, cẩn thận không bị khóa tk nếu nó biết, còn làm 1 tk thì được khoảng 300-400k 1 tháng thôi.

site này xác nhận dựa trên email paypal nên muốn tạo nhiều acc thì phải add nhiều paypal (đã ver) nhé, còn việc làm thì cực nhiều quan trọng các bác có chịu làm không thôi !
Rate thì cao rồi khỏi bàn nhé:popo_bye::popo_bye:

Đăng ký xong xác nhận thì bị khóa luôn
Nó bảo là đã có tài khoản và lập nhiều nick trong khi lần đầu tiên mình đăng ký. :(

jobs này tiết lộ thông tin cá nhân hơi bị nhiều :)) các bác cẩn thận
Nói chung là nó điều tra hành vi người dùng đó

jobs này tiết lộ thông tin cá nhân hơi bị nhiều :)) các bác cẩn thận
Nói chung là nó điều tra hành vi người dùng đó
bác đọc term thì cũng có nói rồi mà, nó cam kết bảo mật thông tin người dùng.
Còn mục đích của site này là dùng để phát triển AI mà, nên việc thu thập hành vi con người là chủ yếu !

bác đọc term thì cũng có nói rồi mà, nó cam kết bảo mật thông tin người dùng.
Còn mục đích của site này là dùng để phát triển AI mà, nên việc thu thập hành vi con người là chủ yếu !
bác ơi, nay cái task printest ko còn nữa à @@

Đợt này nhiều job kiếm khá hơn princes mà, mình kiếm hơn 100 đồng đợt này, riêng cái job chụp 4 ảnh thôi đã 15e rồi
T chả thấy cái job nào. Toàn job có sẵn bác ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,451
169,790
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back