Cheat Traffic Site kiếm Euro ngon nhất tại thời điểm hiện tại !!!(PROOF)

View attachment 122866
ok bác nhé, hiện tại e chưa được pay nên nếu bác nhận $ thì confirm để e chuyển nhé !

Thực sự là có nó ko ghi số tiền ref của ai nên các bác chịu khó chat lên e mới biết, khi chat nhớ chụp hình tài khoản để xác minh với tránh nhầm lẫn với các bác còn lại nhé !

Thân !

đúng rồi bác, cứ rảnh là quay thôi, chó mèo đồ gì đó trong đó có là bác quay, mỗi lần ok là 1E, bác thấy bác ở trên đó mới làm có tuần đã đc 30E rồi kìa =)))
em mới quay con chó nhà em nó + 1e, giờ cứ nhận job rồi quay tiếp hả bác, đăng ký hỗm nay mà giờ mới chơi

đúng rồi bác, cứ rảnh là quay thôi, chó mèo đồ gì đó trong đó có là bác quay, mỗi lần ok là 1E, bác thấy bác ở trên đó mới làm có tuần đã đc 30E rồi kìa =)))
ok tí rãnh em quay típ, để kiếm reback nữa :)

Can't load job data là job đó chỉ làm 1 lần thôi hả bác . E quay bright indoor xong , bấm quay lại lần nữa thì không được

Có ai bị lỗi này và biết sửa lỗi ko ạ. Em xài app trên iphone. Lúc làm job thì quay phim up lên ok nhưng bước location thì em ko thể nào location được. Dù máy đã mở location. Có ai hướng dẫn em đc không ạ

đánh dấu lúc rãnh làm, cơ mà cứ quay video liên quan đến động vật là được à bác?

mình đăng ký ok rồi nhưng login nó bảo là gửi mail đến mail hỗ trợ gi của nó, cứ cố đăng nhập là xoá tài khoản.có bạn nào từng bị nhu thế ko??

Announcements

Forum statistics

Threads
418,593
170,688
Latest member
inhopanphat
Back
Top Bottom