Cheat Traffic Site kiếm Euro ngon nhất tại thời điểm hiện tại !!!(PROOF)

KhoaPhan

Senior
Reactions
119
MR
0.000
Chào các bác, lại là em đây ! :D:D

E dám khẳng định hiện tại không có site nào pay bằng euro như site này !!
Thật ra mà nói site này e đã làm được hơn 1 tháng rồi, và đã được pay, nhưng mà nó ngon quá nên đôi lúc thật sự cũng ko muốn share cơ :D:D
Link : https://www.clickworker.com/en/clickworker?utm_source=2091893&utm_campaign=CW4CW&utm_medium=email

Thôi đùa vui tí, e xin giới thiệu các bác 1 site làm việc theo phong cách quay video kiếm tiền nhé :

Điều đầu tiên các bác cần có là 1 tài khoản paypal đã Verify nhé, nếu ko site không thanh toán :D, cái này khi các bác nhập link ví paypal vào nếu tài khoản chưa ver thì nó sẽ bắt nhập lại. Bác nào chưa biết verify thế nào thì pm e chỉ cho luôn nhé !

Không nói nhiều nữa, e đã làm 1 clip hướng dẫn tận tình cho các bác, cùng like nào :D

Thứ 4 trở lại và job cũng trở lại, nhanh tay làm kiếm ngay 10euro trong sáng nay nhé các bác

đã kiếm được 1 cent rồi!! :D:D:D
Job e nói các bác nhớ làm liên tục, nó báo cám ơn xong thì để vậy chờ nó ra chữ next xong nhấn tiếp, làm liên tục đừng ngắt quãng nếu ko làm sẽ ko đc nhiều nhé

Job e nói các bác nhớ làm liên tục, nó báo cám ơn xong thì để vậy chờ nó ra chữ next xong nhấn tiếp, làm liên tục đừng ngắt quãng nếu ko làm sẽ ko đc nhiều nhé

hiện đâu có job để làm đâu, 1c là cài app đấy!! :p:p:p

khi nào lên được E10, bác rb lại E2,5 nhá!! :D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week