Ask Site gõ captcha ổn định (load nhanh), giá tầm 5-10k/h?

4EveKDD

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Mình đang cần kiếm tầm 200-300k 1 tuần, muốn tìm 1 vài site gõ captcha kiếm tầm 30-40k/ ngày (ngày làm tầm 4 tiếng), tốc độ load captcha nhanh, có ai biết site nào hướng dẫn mình với ạ, với mọi người cho mình review về 2 trang kolo với mega với, 2 trang này có thỏa nhu cầu của mình không ?

kolo slow kinh khủng mega thì nhanh nhưng thanh toán chậm có khi 14 ngày có khi 21 ngày mới được thanh toán

Nhưng mà khi làm có cần fake IP hay thay acc gmail giữa chừng không bác, e muốn làm ổn định
tất nhiên phải thay gmail rồi. Mà ngay cả thay gmail cũng ko ổn định được lâu dài đâu. Xác định làm captcha là lúc đc lúc không.

tất nhiên phải thay gmail rồi. Mà ngay cả thay gmail cũng ko ổn định được lâu dài đâu. Xác định làm captcha là lúc đc lúc không.
À ổn định theo nhu cầu của em là >=200k tuần thì vẫn dư sức bác nhỉ ? Em lấy mức thấp nhất là 200k/tuần

À ổn định theo nhu cầu của em là >=200k tuần thì vẫn dư sức bác nhỉ ? Em lấy mức thấp nhất là 200k/tuần
Mình chỉ tranh thủ mấy tiếng buổi tối cũng đc 3tr/tháng, giờ nó giảm còn 3/4 thì chắc chỉ hơn 2tr thôi.

Mình chỉ tranh thủ mấy tiếng buổi tối cũng đc 3tr/tháng, giờ nó giảm còn 3/4 thì chắc chỉ hơn 2tr thôi.
Vậy ngon rồi, cơ mà cái này nên làm riêng cá nhân hay là làm thuê cho người nhỉ, bác có biết ai uy tín hỗ trợ làm Mega không hướng dẫn em với ạ

Vậy ngon rồi, cơ mà cái này nên làm riêng cá nhân hay là làm thuê cho người nhỉ, bác có biết ai uy tín hỗ trợ làm Mega không hướng dẫn em với ạ
Solo đi bạn à! Vào trang chủ của nó mà đăng kí. Cần lập nhiều gmail liên tục, lấy gmail đó đăng kí nhiều acc Mega.
Giờ Mega cũng đông dần rồi, nó quản lý chặt là đi hết, không biết còn kiếm đc bao lâu nữa ^^

Solo đi bạn à! Vào trang chủ của nó mà đăng kí. Cần lập nhiều gmail liên tục, lấy gmail đó đăng kí nhiều acc Mega.
Giờ Mega cũng đông dần rồi, nó quản lý chặt là đi hết, không biết còn kiếm đc bao lâu nữa ^^
nhiều Gmail đăng kí cùng 1 PM được không bác . :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back