Cheat Traffic Site game Nga Elfian có proof, đầu tư lãi 0.833-2%/ ngày mãi mãi

Deathshot

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Hôm nay mình xin giới thiệu cho các bạn 1 dự án game của Nga tên ELFIAN, game mới ra mắt ngày 1/7/2017 với giao diện đẹp, ssl greenbar, thống kê paid, payout hàng ngày và có support với quản trị viên qua phần chat:

Link ref: https://elfian.ru/?i=530
Link non-ref: https://elfian.ru/
Giống như những site game Nga khác, bạn sẽ được free 1 ngôi trang trại lúc đầu tương đương với giá trị là 10 rub và sản xuất ra lúavới lãi suất 25%/tháng mãi mãi, với mỗi xưởng tân tiến hơn bạn sẽ được lãi nhiều hơn nhưng điểm đặc biệt của site là bạn phải đủ điều kiện nâng cấp những xưởng cấp thấp lên 1 level nhất định mới được mua xưởng cấp cao
elf 2.png

Cuối cùng đây là proof đầu tiên của mình sau 1 tuần nghịch ngợm đầu tư nhỏ :))

(!) Đánh giá cá nhân: Đây là 1 dự án game khá có triển vọng phù hợp cho bác nào thích đầu tư lâu dài mong các bạn ủng hộ

sao không được ta

Đăng nhập chỗ nào vậy bác? Em đăng ký rồi nhưng không biết đăng nhập chỗ nào =.=

Đăng nhập chỗ nào vậy bác? Em đăng ký rồi nhưng không biết đăng nhập chỗ nào =.=
Đăng nhập ở phía trên cùng bên trái là đăng kí và bên phải là đăng nhập bạn nhé!

Ông có thể nói thêm về: Min pay và rút tiền bao lâu có? Chiến thuật chơi của ông được không?

Ông có thể nói thêm về: Min pay và rút tiền bao lâu có? Chiến thuật chơi của ông được không?
Min pay 1 rub= 100 eDML. Chiến thuật chơi site Nga thì bạn nên nghiên cứu nhiều site, với những site mới xem về mỗi site sẽ được hưởng lợi về những cái gì nhiều, mà tận dụng hết những nguồn free đó và những ưu đãi, tiền vốn nên chia ra mỗi site 1 ít, nên phân bố để đạt đến một mốc lợi nhuận nào đó hợp lý. Những site mới sẽ cho bạn cơ hội nhiều hơn nhưng lại mang lại rủi ro cao hơn nên tuyệt đối không đầu tư quá nhiều vào 1 site để lấy mức lãi cao. Mới chơi có vốn đầu tư phần lớn vào 1 site đã tồn tại đủ lâu và uy tín để mở rộng vốn r số vốn nhỏ đó mới tìm hiểu những site mới và lựa chọn đầu tư. Đấy là ý kiến cá nhân của mình như vậy!

Last edited:
Min pay 1 rub= 100 eDML. Chiến thuật chơi site Nga thì bạn nên nghiên cứ, với những site mới xem về mỗi site sẽ được hưởng lợi về những cái gì nhiều, mà tận dụng hết u nhiều sitenhững nguồn free đó và những ưu đãi, tiền vốn nên chia ra mỗi site 1 ít, nên phân bố để đạt đến một mốc lợi nhuận nào đó hợp lý. Những site mới sẽ cho bạn cơ hội nhiều hơn nhưng lại mang lại rủi ro cao hơn nên tuyệt đối không đầu tư quá nhiều vào 1 site để lấy mức lãi cao. Mới chơi có vốn đầu tư phần lớn vào 1 site đã tồn tại đủ lâu và uy tín để mở rộng vốn r số vốn nhỏ đó mới tìm hiểu những site mới và lựa chọn đầu tư. Đấy là ý kiến cá nhân của mình như vậy!
bác thật là pro, bác đầu tư và có kết quả lợi nhuận đươc bao nhiêu $ rồi bác?.mình sẽ cân nhắt làm theo chỉ dẫn của bác .có gì bác tư vấn dùm nhé ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,449
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom