Ask site em bị lỗi! Mong các bác giúp cho...

TriDung262

Newbie
Reactions
16
MR
0.000
Các bác cho em hỏi 1 chút: @@

Em click vào bài viết nó không hiện ra theo kiểu wp hỗ trợ này :

domain.com/jav-censored/yoz-192-家族を養う為に他人のチ○ポしゃぶります

mà nó phát sinh thêm đoạn bị mã hóa "%EF%BB%BF" đằng sau "jav-censored" cụ thể như dưới đây:

domain.com/jav-censored/%EF%BB%BFyoz-192-家族を養う為に他人のチ○ポしゃぶります

Em để permalink kiểu Custom Structure , nhìn link chắc các bác biết cụ thể permalink dạng "/%category%/%postname%/"

Hy vọng các bác giúp đc em vấn đề này, e loay hoay mãi ko tìm ra lỗi.

Dunghoi

Senior
Reactions
302
MR
0.000
Các bác cho em hỏi 1 chút: @@

Em click vào bài viết nó không hiện ra theo kiểu wp hỗ trợ này :

domain.com/jav-censored/yoz-192-家族を養う為に他人のチ○ポしゃぶります

mà nó phát sinh thêm đoạn bị mã hóa "%EF%BB%BF" đằng sau "jav-censored" cụ thể như dưới đây:

domain.com/jav-censored/%EF%BB%BFyoz-192-家族を養う為に他人のチ○ポしゃぶります

Em để permalink kiểu Custom Structure , nhìn link chắc các bác biết cụ thể permalink dạng "/%category%/%postname%/"

Hy vọng các bác giúp đc em vấn đề này, e loay hoay mãi ko tìm ra lỗi.

Bó tay với cái cậu này, cứ xồn xồn lên, đã bảo từ từ mình tìm nguyên nhân. Cái gì cũng vậy. Cái lỗi này là do dùng auto post, do lười, post tay xem có bị không? Đã không biết nhưng lại hay tỏ vẻ nguy hiểm. Đọc ko đến nơi đến chốn nhưng cứ thích áp dụng. Dặn đi dặn lại mà lại quên ngay.....Gặp phải những người như cậu đôi khi rất tốn time. Đã làm Blog thì đầu tư, chăm chút cho nó mới mong có thành quả còn auto thì add bố mấy site khác mà táng, SEO với chả xiếc tốn công. Cứ nói 1 đằng làm 1 nẻo rồi lên làm loạn cả lên

Last edited by a moderator:
Đã chỉnh rồi. Đã post thử. Post tay thì bình thường. Permalink để nó auto. có bị gì đâu.

Permalink để kiểu gì cũng chả bị sao nếu mình post tay, nhưng bác này dùng auto, auto đôi khi forum còn lỗi tùm lum. Dù sao cũng thank vantrung007 đã cùng mình nghiên cứu cả buổi chiều, nếu mình không post thử chắc bài toán mãi không lời giải :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,027
176,517
Latest member
hung1299

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week