Matrix Site đầu tư mới của Đức (có proof)

Status
Not open for further replies.
Cãi đến cùn :)) bác biết thế nào là HYIP mornitor là gì trong HYIP người ta đã cảnh báo thì tìm hiểu thêm đi up proof mới nhất lên xem rồi xem dep tiền vô có rút về đủ gốc + lãi vậy là bn thắng cãi làm gì lòi ngu thêm =))
toàn mấy thánh giỏi, éo hiểu nổi, ko check telegram họ, đã bảo khi nào scam sẽ post và đóng topic, éo biết ai cãi, hoặc là éo biết đọc comment hay sao ấy, vậy đòi chơi web nước ngoài, éo hiểu ai ngu hơn ai. vãi mấy thằng nhóc

Chơi hyip chả cần telegram gì cả, vô đó là dân đi dụ gà như bạn thôi
Chơi hyip chỉ cần biết monitor vơi RCB là đủ rồi

Dù sao nick này cũng từ năm 2014, ăm scam cũng không ít rồi, mà gặp người cãy chày cãi cối như bạn cũng thua !

Dù sao nick này cũng từ năm 2014, ăm scam cũng không ít rồi, mà gặp người cãy chày cãi cối như bạn cũng thua !
ủa nick bạn 2014 ah, thế bn tuổi, nick ko nói lên là khôn ngoan nhé. vãi cả khoe nick..

Đầu hai thứ tóc rồi, còn trẻ hay già thì tùy suy nghĩ thôi - Trẻ của tuổi già, già của tuổi trẻ thôi...

Last edited:
toàn mấy thánh giỏi, éo hiểu nổi, ko check telegram họ, đã bảo khi nào scam sẽ post và đóng topic, éo biết ai cãi, hoặc là éo biết đọc comment hay sao ấy, vậy đòi chơi web nước ngoài, éo hiểu ai ngu hơn ai. vãi mấy thằng nhóc
=)) cãi với bạn làm gì mở miệng ra kêu ng nhóc k biết ai nhóc =))

Đầu hai thứ tóc rồi, còn trẻ hai già thì tùy suy nghĩ thôi - Trẻ của tuổi già, già của tuổi trẻ thôi...
thôi cãi chi bn ơi chắc còn chưa bik thế nào fake proof rồi lùa gà đâu @@ nên thôi để Admin site dạy =))

Anh nghĩ chú em nên nghỉ chơi HYIP trước khi quá muộn nhé. Chơi HYIP mà chưa hiểu HYIP thì học phí trả cho bọn scam không ít đâu.

chứ mấy đứa bn tuổi, đừng dùng ngày đăng ký nick nói lên là già dặn nhé, đang nhờ admin đóng giúp topic này đây mấy chú, vãi fake proof...ko check telegram kiểm tra nhỉ, mấy đứa giờ còn ko biet telegram thì thua rồi...admin đóng giúp đi, chứ có mấy đưa này vào phá quá...ko có gì chứng minh là scam vào bảo scam, lạy mấy thánh phán

sinh năm
Anh nghĩ chú em nên nghỉ chơi HYIP trước khi quá muộn nhé. Chơi HYIP mà chưa hiểu HYIP thì học phí trả cho bọn scam không ít đâu.
chú sinh năm 88 ah,, lớn quá deeê. cháu mình 2 đứa 89 và 90 nhé...vãi lớn ghê

chứ mấy đứa bn tuổi, đừng dùng ngày đăng ký nick nói lên là già dặn nhé, đang nhờ admin đóng giúp topic này đây mấy chú, vãi fake proof...ko check telegram kiểm tra nhỉ, mấy đứa giờ còn ko biet telegram thì thua rồi...admin đóng giúp đi, chứ có mấy đưa này vào phá quá...ko có gì chứng minh là scam vào bảo scam, lạy mấy thánh phán
Telegram chỉ để cho mấy đứa nhỏ không biết gì vào đó, còn ng lớn k ai chơi hyip qua telegram đâu. Ah mà cho chú em biết là site này cho rút gốc đấy, chắc chú em cũng k biết rút gốc là cái gì đâu, cứ vào rút gốc rồi ngồi chờ mùa quýt sang năm nó trả nhé. Còn scam hay không mình nói để newbie không vào nữa kẻo mất tiền oan, chứ Pro thì họ biết hết rồi nhé. proof scam thì mình có nhưng mình chả show ra làm gì. Cứ để chú em tự tỉnh ngộ vào ngày mai.

Last edited:
Topic close!

Chủ thread cần đọc kĩ rule box rước khi post Thread nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,809
Latest member
votpickleballvn

Most viewed of week

Most viewed of week