Matrix Site đầu tư mới của Đức (có proof)

Status
Not open for further replies.

doro

Junior
Reactions
31
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Chào anh em !

Minh mới đầu tư website này và đã rút lãi về (khoảng 12h-48h). Anh em tìm hiểu và có thể tham gia theo link mình nhé. Mình đã theo dõi nó hơn tuần và bắt đầu đầu tư cách đây 2 ngày, và mình mới nhận lãi nên post lên cho anh em xem

Link:
- Có nhiều loại tiền đầu tư:

Đầu tư tối thiểu:
- Payeer và PM, DOGCOIN, DASH: min 1$, rút lãi min 0.1$, rút lãi min 200 DOG
- BTC và Monero: min 10$, rút lãi min 0.001 BTC
- ETH, LTC: min 5$, rút lãi min 0.02 ETH và 0.012 LTC
==> Tất cả rút gốc mất phí 5% tiền gốc ban đầu nhé
Link:

"Đầu tư luôn có 1 mức độ rủi ro nhất định. Các nhà đầu tư cần cân nhắc kỹ mức độ rủi ro trước khi ra quyết định đầu tư."

Last edited:
bác không đọc kỹ các comment người khác nhỉ, vẫn trả cho họ đều, ko hiểu ai đó báo cáo scam, mình sẽ theo dõi và sẽ post, nếu scam mình sẽ thông báo trên này.
Nó scam rồi rồi nhé bạn. Pay chọn lọc, rút vốn sẽ pending nhé. chỉ trả cho 1 ít người đầu tư nhỏ, lãi thấp. còn lại pending hết rồi bạn ah.

Nó scam rồi rồi nhé bạn. Pay chọn lọc, rút vốn sẽ pending nhé. chỉ trả cho 1 ít người đầu tư nhỏ, lãi thấp. còn lại pending hết rồi bạn ah.
Sao bạn biết thế, biết pay chọn lọc luôn ah, nếu pending thì các forum khác đã post lên rồi, vì các forum và nhóm telegram của họ vẫn diễn ra bình thường, nhưng mình hi vọng là sẽ được kéo dài thêm 1 chút

Sao bạn biết thế, biết pay chọn lọc luôn ah, nếu pending thì các forum khác đã post lên rồi, vì các forum và nhóm telegram của họ vẫn diễn ra bình thường, nhưng mình hi vọng là sẽ được kéo dài thêm 1 chút
Bạn nên tìm hiểu kỹ trước khi post bài, và hãy tìm hiểu kỹ về HYIP trước khi chơi.
Và điều nữa, trang này là HYIP chứ k phải Matrix. :)

Bạn nên tìm hiểu kỹ trước khi post bài, và hãy tìm hiểu kỹ về HYIP trước khi chơi.
Và điều nữa, trang này là HYIP chứ k phải Matrix. :)
ok. mới tập tành nên ko rành, vì mình có proof nên post lên, ai tìm hiểu kỹ thêm thì tham gia nhé

ok. mới tập tành nên ko rành, vì mình có proof nên post lên, ai tìm hiểu kỹ thêm thì tham gia nhé
Đã bảo scam rồi, mà vẫn cố gắng dụ tham gia đến cùng. Vãi thật.

Đã bảo scam rồi, mà vẫn cố gắng dụ tham gia đến cùng. Vãi thật.
ủa là sao ta, bạn không chơi thì bạn xoắn đi chứ, mình không dụ ai nhé, mình mở topic có proof vàkhông lừa ai, website của họ vẫn trả tiền, bạn vào bảo scam, bạn có bằng chứng nào thì post lên, không có thì không nên vào comment lung tung

Gà mờ mà chơi hiyp, hên dep có mấy đô chứ không là mếu
Monitor người báo scam mà còn cố vớt vát, để mai coi còn proof không

Gà mờ mà chơi hiyp, hên dep có mấy đô chứ không là mếu
Monitor người báo scam mà còn cố vớt vát, để mai coi còn proof không
ủa vậy bạn rành lắm ah, ko biết ai gà hơn ai nhưng ko chơi thì xoắn đi, vào phá làm gì, nếu như có bằng chứng nó scam hay ai đã chơi mà ko trả thì post lên, ng ta post lên ầm ầm, telegram cũng đã post lên ầm ầm, khi nào nó scam thì mình đóng topic này nhé, bây giờ nó vẫn trả mình vẫn có quyền post, ai tham gia thì chơi, ko thì ko ép, có ai kề dao bảo mày chơi ko? toàn mấy thằng vào phá, nhảm vl...biến đi

Chưa thấy quan tài chưa đổ lệ, mà có chơi cũng theo monitor lấy RCB, có bị scam cũng đỡ chứ ai mà ngu lao vào theo ông làm gì
Để mai coi có rút được nữa không thì nói cũng chưa muộn.

Chưa thấy quan tài chưa đổ lệ, mà có chơi cũng theo monitor lấy RCB, có bị scam cũng đỡ chứ ai mà ngu lao vào theo ông làm gì
Để mai coi có rút được nữa không thì nói cũng chưa muộn.
uhm, thì đã thông báo khi nào scam thì post lên, vẫn rút lãi đều, web monitor là web gì, nó đầu tư ah, sao ko check các proof mà người khác đã post lên trên telegram. toàn ngồi phán. tôi cũng chơi và bị lừa, cái nào có proof thì tôi mới post, ko rảnh đâu mà hại người khác, tôi cũng có ghi rõ là anh em tham khảo rồi tham gia, ông ko đọc comment của người khác rồi vào phán linh tinh

Không scam thì là gì
Mấy monitor còn lại chưa set scam vì người ta không có dep vào, chỉ dụ gà vô thôi

Chơi hyip mà không biết monitor là gì thì vào top hyip học thêm cho biết đi, chơi hyip mà không biết monitor với RCB là gì thì nghỉ đi nhen bạn

uhm, thì đã thông báo khi nào scam thì post lên, vẫn rút lãi đều, web monitor là web gì, nó đầu tư ah, sao ko check các proof mà người khác đã post lên trên telegram. toàn ngồi phán. tôi cũng chơi và bị lừa, cái nào có proof thì tôi mới post, ko rảnh đâu mà hại người khác, tôi cũng có ghi rõ là anh em tham khảo rồi tham gia, ông ko đọc comment của người khác rồi vào phán linh tinh
Cãi đến cùn :)) bác biết thế nào là HYIP mornitor là gì trong HYIP người ta đã cảnh báo thì tìm hiểu thêm đi up proof mới nhất lên xem rồi xem dep tiền vô có rút về đủ gốc + lãi vậy là bn thắng cãi làm gì lòi ngu thêm =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week