New Hivemicro Reviews : SCAM or LEGIT ?

mình xin cách auto
auto sao dc bạn. sai liên tiếp 3-5 câu là band rồi.
cái này mình làm tay 100% đó. tất nhiên bạn phải hiểu job cần làm gì và câu nào là đúng
thì mới mở nhiều tab làm nhanh được

này chọn yes hay no mn ?

Đúng rồi bạn. Cứ mở 2-3 tab xong cài enter chuyển tab là quẩy thôi. 1h 2k5-3k hình thì cũng dc khoảng 1$/h
E thấy nó load nhanh mà. Next phát nó ra cái mới luôn, chơi 2-3tab thì cũng có khác gì đâu bác

nay làm gì có cái job 3$ nào mà bọn top 1 nó làm 5k tásk đc 15$ nhie

Attachments

144.5 KB · Views: 79
đúng rồi, 2 3 tab chỉ mỏi tay thêm, next phát ra hình khác ngay.
E thấy nó load nhanh mà. Next phát nó ra cái mới luôn, chơi 2-3tab thì cũng có khác gì đâu bác
Mình là dân capt. Cho nên tốc độ chính là tiền. Khi mở 2 tab bạn chỉ cần liếc mắt cái là biết đáp án trong khi tay bấm câu trả lời thì mắt mình đã nhìn tab 2 và biết câu trả lời. Túm lại 2 tab thì sẽ chủ động hơn và tốc đọ cũng nhanh hơn rất nhiều. Đang coa job 0.45$ khá ngon. 1h cũng được gần 3k hình. Rảnh up video cho coi

Mình là dân capt. Cho nên tốc độ chính là tiền. Khi mở 2 tab bạn chỉ cần liếc mắt cái là biết đáp án trong khi tay bấm câu trả lời thì mắt mình đã nhìn tab 2 và biết câu trả lời. Túm lại 2 tab thì sẽ chủ động hơn và tốc đọ cũng nhanh hơn rất nhiều. Đang coa job 0.45$ khá ngon. 1h cũng được gần 3k hình. Rảnh up video cho coi
Bác cố up video cho ae học hỏi tí nhé :D

bác cố up video cho ae học hỏi chứ mấy nay thất thu quá bác ạ :D

bác cố up video cho ae học hỏi chứ mấy nay thất thu quá bác ạ :D
buồn ghê chả có job nảo ra hồn. Tính up video cho các b . mà cứ lúc rảnh thì lại hết job. ngày thì đi làm chả có tg

buồn ghê chả có job nảo ra hồn. Tính up video cho các b . mà cứ lúc rảnh thì lại hết job. ngày thì đi làm chả có tg
mấy hôm nay job giảm giá xong rồi có mấy cái 0,6$ ngon ngon thì đến tầm tối đã hết

Vài viết hướng dẫn tuyệt vời lắm ạ. Em cám bác nhiều nha hi vọng qua bài viết này e sẽ học được rất nhiều điều hữu ích.

Bthg bác hay làm job nào v. Em cũng dân capt sang mà làm cái này cảm giác mình làm k ngon bằng capt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom