New Hivemicro Reviews : SCAM or LEGIT ?

nếu các bác còn nhớ trong một vài lần trc e có nói về việc auto (không khuyến khích), nhưng tối giờ cũng làm đc 1 quả ngon ngon share cho mấy bác coi vậy :D:D (vừa mới xuống 79% và bị ban rồi các bác ạ, bác nào có rảnh thì thử xem biết đâu lại được nhé )
JOB 4-2d (auto Yes )

nếu các bác còn nhớ trong một vài lần trc e có nói về việc auto (không khuyến khích), nhưng tối giờ cũng làm đc 1 quả ngon ngon share cho mấy bác coi vậy :D:D (vừa mới xuống 79% và bị ban rồi các bác ạ, bác nào có rảnh thì thử xem biết đâu lại được nhé )
JOB 4-2d (auto Yes )
View attachment 121110
Bác chọn nguyên Yes hoặc No hả

làm cái này éo hiẻu sao cứ hay bị lock sau khi làm được 1 lúc
tỷ lệ toàn 90% vẫn bị

định đầu tư lâu dài mà tuyển ref cho nó cheat kiểu này thì bố mày biết mày thông minh cỡ nào rồi,gia đình mày chắc mệt mỏi với thằng ngu như mày lắm...tham mấy ref thì chết mẹ mày đi con chó
Ko biết bác đang nói với ai nhưng bác có thể cút khỏi thread này

định đầu tư lâu dài mà tuyển ref cho nó cheat kiểu này thì bố mày biết mày thông minh cỡ nào rồi,gia đình mày chắc mệt mỏi với thằng ngu như mày lắm...tham mấy ref thì chết mẹ mày đi con chó
Thứ nhất : chéat ref là bác devil cheat, thứ 2 có cheat hay ko là việc của ngta chưa tới lượt bác lên tiếng, thứ 3 thread này tôi lập ra nên ko muốn có mấy người vô học như bác vào đây nói linh tinh

à ok bác :D em đã được thông não
bác ấy hỏi : giới thiệu cho thành viên trong gia đình dc ko ?
Bên kia trả lời : là giới thiệu thì được $ (như trong quy định thôi) nhưng ko nhắc tới việc nhiều acc cùng chung 1 tk paypal là có đc chấp nhận hay ko @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom