New Hivemicro Reviews : SCAM or LEGIT ?

theo em thấy, với những acc mới, nhiệm vụ mới các bác cứ làm 100 task đầu kỹ vô, chậm rãi, thì sẽ không bị ban, lúc đó auto sau.

chính xác luôn đó bác
khoảng 100 tásk đầu, nếu làm tay kỹ một chút, tỷ lệ sẽ khoảng 85-90%, khi đó auto sẽ không bị ban nữa (vì càng nhiều task thì khi trả lời sai tỷ lệ giảm càng nhỏ) => auto thoải mái luôn nhé.
Quan trọng nữa, là không thoát ra vào 1 jobs nhiều lần lúc auto, vì khi thoát ra vào lại thì site sẽ tính lại tỷ lệ từ lúc vào job => khả năng ban rất cao !
e có làm khoảng 3-4 jobs auto khoảng 2 tiếng mới bị ban, lúc đó cũng kiếm đc khá rồi :D:D

Tuần mới tiền về.. làm ít đc ít :(:(:(

Attachments

405.6 KB · Views: 221
    245.8 KB · Views: 206
đây kết quả [4-5a] = yes :eek::eek::eek:

View attachment 120708

:confused::confused::confused:
bác phải làm trước cỡ 100 task để accurancy >80%, khoảng 90% trở lên là tốt nhất. sau đó mới auto mới được nha ! chỗ đó cũng tùy tỷ lệ nên không phải lúc nào cũng đc bác à !
tự tay làm vẫn tốt hơn ! em làm trung bình 1 ngày 3h ~ 3$ (chọn 1 job trên 1$ và đầu tư nguyên ngày là đc !

Đã ref cho bác thớt ạ
cám ơn bác !
các bác làm nhớ đặt mục tiêu để làm nhé !
trước e làm 1 tuần 3-5$ rất nản, nhưng làm quen rồi thì ngày 2-3$, mục tiêu 1 tuần 15-20$ (3 tiếng/ngày) là dễ dàng !
cố lên các bác ;););)
GỢI Ý : CÁC BÁC CHỈ NÊN ĐẦU TƯ VÀO 1 JOBS (như e đang làm jobs 1.5$) ĐỪNG CHUYỂN JOBS VÌ:
- chuyển jobs sẽ quên mất các điều cần lưu ý => làm sai task => tỷ lệ giảm => ban
- tâm lý chán nản => dễ bỏ giữa chừng
- các bác cứ làm chuyên tâm 1-3 tiếng thử 1 lần trong ngày và nhìn vào kết quả, các ngày sau các bác sẽ thấy sự hiệu quả !!
CÁC JOBS NÀO CÓ MẸO HAY LƯU Ý GÌ E SẼ POST GỢI Ý CHO CÁC BÁC
(job e đang làm là 4-3a (1,5$) rất dễ làm nhé các bác !

Chúc các bác kiếm tiền vui vẻ;););)

Mẹo : các bác vào mục Hotkey : "View keyboard shortcuts" , nhớ kỹ các phím tắt để tăng tốc quá trình làm việc nhé !

Note:
Có một điều mình thấy buồn cười là trong 4rum này có rất nhiều bác phàn nàn rằng không biết kiếm $ ntn, hoặc là muốn kiếm ???$/ ngày thì phải làm thế nào ?
Trong khi đọc qua rất nhiều thread em thấy có nhiều cách để kiếm tiền (captcha, bitcoin, app, newsite,survey...) nhưng các bác không chịu làm !

Thực tế ở đây là các bác luôn thấy số tiền kiếm được quá nhỏ (hoặc quá ít) trên mỗi lần làm nên dẫn đến nản, mau chán !
Em chỉ muốn nói rằng không có đồng tiền nào dễ kiếm cả... nên chỉ cần kiên trì và cố gắng mới làm được gì đó thông qua MMO nhé các bác !!

P/s : Em là dân văn phòng (tháng trên 10c nhé) nhưng vẫn tranh thủ thời gian rảnh để làm thêm kiếm chút gì đó!
P/s thêm : ráng làm nha mấy bác chứ tối 12h là Hivemicro pay rồi đó :D:D:D. em mới được chừng này : ráng làm được 12$/ tuần này thôi :cool::cool::cool:

Attachments

61.5 KB · Views: 146
bác cho em hỏi tý nếu bị ban vĩnh viễn em lập nick khác để chiến được không bác con 4-4a khoai quá cái em làm được cái không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,422
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom