New Hivemicro Reviews : SCAM or LEGIT ?

job 36,9 cho hỏi background tiếng anh là vẽ gì vậy, phần nào vậy?vẽ road vẽ phần nào vậy?

Cho mình hỏi job [4-10h] Gotta Catch 'Em All! sao mình mở trên cả Firefox lẫn Chrome đều không thể mở được video, làm test đến chỗ có video là không hiện cho nên không làm xong phần test được.

Có ai bị như mình không? Nếu có thì phải làm sao? Trong khi phần job khác ví dụ như TV Labeling thì vẫn xem được các video. Cám ơn.

Cho mình hỏi job [4-10h] Gotta Catch 'Em All! sao mình mở trên cả Firefox lẫn Chrome đều không thể mở được video, làm test đến chỗ có video là không hiện cho nên không làm xong phần test được.

Có ai bị như mình không? Nếu có thì phải làm sao? Trong khi phần job khác ví dụ như TV Labeling thì vẫn xem được các video. Cám ơn.
bỏ qua đi, có cần xem đâu

Job này có 41 task để test, mấy cái video nó nằm ở mấy khoảng 30 mấy trở đi, sao mình cứ bấm next nó báo không đủ để pass. Để mình thử làm lại xem sao. Cám ơn bạn.

Làm test thì được 90 mấy % mà làm thiệt còn có 33% thành ra bị ban mất rồi. Không hiểu là làm sai ở đâu nữa, cho mình hỏi có cách nào coi lại để biết mình làm sai ở đâu giống lúc test không?

Nếu bị ban lần nữa thì có sao không, có bị chặn không cho làm task đó nữa không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,328
170,456
Latest member
t11dknyt2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom