New Hivemicro Reviews : SCAM or LEGIT ?

bác cho em hỏi bị lỗi như này thì sửa sao vậy

Attachments

47 KB · Views: 64
@KhoaPhan sao tui làm tầm 8x % mà vẫn bị ban. Đây là lần 2 bị ban, kiểu này lại sắp bị ra đi @@. Bác có cách nào cho đỡ bị bạn không, chỉ tui đi.

có mẹo là mở thêm 1 tap trang chủ nữa rồi lúc nào gặp câu khó ghi nhớ nó, làm xong qua bên tap trang chủ bấm f5 nếu đúng sẽ đc tính, nếu sai nó ko tính nhé :D

@KhoaPhan sao tui làm tầm 8x % mà vẫn bị ban. Đây là lần 2 bị ban, kiểu này lại sắp bị ra đi @@. Bác có cách nào cho đỡ bị bạn không, chỉ tui đi.
ban đầu làm thường bị ban vậy á bác, khi bị ban thì bác cứ nhảy qua job khác làm, đợi xong rồi mới làm lại nhé bác, nếu ban nhiều thì đợi qua ngày sau làm tiếp nhé

gần nữa ngày đó, còn muốn chăm kiểu gì nữa
mọi người cũng làm vậy thôi bác, ban đầu thì ai cũng khó hết, bác cứ thử hỏi các mem trong đây có bác nào tuần đầu mà pay đc trên 5$ chưa (em tuần đầu tiên đc 3$, hiện tại được hơn 30$ sau 3 tuần), chủ yếu là kiên trì thôi bác :D:D

lấy tiền người ta có phải dể dàng đâu, có việc mà làm là ngon rồi bác ơi, job 4-4a đó mà còn thì làm ok đấy , tiếc là hết task rồi, ko biết mai nó hiện lên lại ko nhỉ

lấy tiền người ta có phải dể dàng đâu, có việc mà làm là ngon rồi bác ơi, job 4-4a đó mà còn thì làm ok đấy , tiếc là hết task rồi, ko biết mai nó hiện lên lại ko nhỉ
chắc qua mai là có lại thôi bác, hiện tại e đang làm 406b, hơi mệt cơ mà chỉ còn job này pay cao nhất !! :D:D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom