New Hivemicro Reviews : SCAM or LEGIT ?

Mình đang học làm mà toàn sai xem mấy video của bác chả giống gì cả. hiixx bác nên tao 1 group để anh em newbie dễ học dễ làm

Mình đang học làm mà toàn sai xem mấy video của bác chả giống gì cả. hiixx bác nên tao 1 group để anh em newbie dễ học dễ làm
Tất nhiên là các task phải khác nhau rồi bác, e chỉ làm clip để các bác tham khảo thôi. còn bước quan trọng nhất vẫn là bước đầu tiên (tásk quailification), bác đọc kỹ, hiểu và làm là ok thôi bác !!
Bác có vướng mắc chỗ nào thì cứ chat lên thread này ae cùng giải đáp nhé !! :D:D

có topic hà, giờ mới thấy, làm thử mấy cái job 0,3$ thôi mà nó sai tè le, bị khóa ko cho làm nữa rồi hihi

có topic hà, giờ mới thấy, làm thử mấy cái job 0,3$ thôi mà nó sai tè le, bị khóa ko cho làm nữa rồi hihi
bác nên chọn các job >1$, chủ yếu là các job top (2.5-3$), chỉ cần đọc kỹ và làm là ok.

Trong group này có nhiều bác làm ok lắm (hơn nhiều e :(:() nên các bác cứ thử coi sao

bác Khoa
bác nên chọn các job >1$, chủ yếu là các job top (2.5-3$), chỉ cần đọc kỹ và làm là ok.

Trong group này có nhiều bác làm ok lắm (hơn nhiều e :(:() nên các bác cứ thử coi sao

h làm job nào thì ổn nhất bác, tiện thể cho em hỏi ở đây có ai chiến app veeu ko ạ?

Thiệt chứ định đua top tuần này cơ mà mấy bác cày như trâu, mà toàn của VN mình, chả hiểu mấy bác cày sao nhiều vại :D:D (e chỉ rank 44 thôi).
Chỉ còn ngày mai nữa thôi là đc pay rồi, tuần này đc 30$ vui quá mấy bác :D:D

các bác cứ bị ban nhiều như em là có kinh nghiệm liền à, giờ em làm cũng đỡ rồi mà dính mấy cái menu vẫn tè le o_O

E bị nó lock lần 2 rồi. Chắc dính lần nữa là oẳng con này :confused:
hình như ko bị dính 3 lần liên tục trogn 1 ngày ko sao đâu bác ạ lần trước em bị 2 phát xong em ko dám làm nữa vì ăn ban nhưng hôm nay em lại bị 2 phát vẫn chưa thấy hiện tượng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,343
170,466
Latest member
88betlu5i

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom