Site captcha uy tín năm 2021

Reactions
37
MR
0.449
em tìm được site làm captcha rất uy tín, trả tiền bằng Litecoin, min rút 0.05 USD thanh toán istant, em đã rút tiền nhiều lần rồi, cực uy tín.
Dưới đây là link ref, các bạn đăng ký hộ em, cho bõ công em cày cuốc, em xin cảm ơn.

Last edited:
em tìm được site làm captcha rất uy tín, trả tiền bằng Litecoin, min rút 0.05 USD thanh toán istant, em đã rút tiền nhiều lần rồi, cực uy tín.
View attachment 175780
Dưới đây là link ref, các bạn đăng ký hộ em, cho bõ công em cày cuốc, em xin cảm ơn.
post proof lên bạn, chứ mình vào làm, click 1 phát nó nhảy ra 2 3 cái quảng cáo, sao mà bạn rút dc nhiều lần hay vậy ?

post proof lên bạn, chứ mình vào làm, click 1 phát nó nhảy ra 2 3 cái quảng cáo, sao mà bạn rút dc nhiều lần hay vậy ?
Khi bạn vào làm thì hoàn thành 2 loại là image captcha và Anti-Bot Links. Quảng cáo xuất hiện sau vài lần là làm bình thường và rất ổn định, nó chỉ gặp quảng cáo vào lúc đầu làm thôi.
Thanh toán bằng ví faucetpay.io, loại tiền litecoin. Proof mình post lên rồi đó. Cảm ơn bạn đã quan tâm.

Mình vừa test thử, cái "anti bot + quảng cáo kiểu chuyển hướng site" làm tốc độ giải captcha bị kéo xuống cực kì chậm chạp. AE nên tìm job khác, cái này có siêng đi nữa 1h chưa chắc đc 0.3$, điều này thì chắc nhờ thớt xác nhận.

Mình vừa test thử, cái "anti bot + quảng cáo kiểu chuyển hướng site" làm tốc độ giải captcha bị kéo xuống cực kì chậm chạp. AE nên tìm job khác, cái này có siêng đi nữa 1h chưa chắc đc 0.3$, điều này thì chắc nhờ thớt xác nhận.
Mấy cái popup khốn kiếp, chỉ tổ bực mình, next thôi
chuẩn rồi, nó nhảy pop khí thế, ko biết chủ thớt cày kiểu gì mà rút tận mấy phát, hay thật đấy @@!

Bạn nói đúng, nhưng nó có thể lên theo từng cấp độ mà không có giảm, làm nhiều ăn nhiều, làm ít ăn ít. Tóm lại chế độ bonus của nó rất tốt. Tùy cách nhìn của mọi người thôi, mình thì thấy hấp dẫn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,393
170,503
Latest member
ngothanhluat3007

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom