Ask Site bị giới hạn quảng cáo

gotenks

Junior
Reactions
107
MR
0.001
Hi ae, mình mới làm chưa kéo đủ minpay thì bị giới hạn qc rồi, vì mình có tìm hiểu trước đa phần traffic từ social ga sẽ bị mình có lên nhóm coi thì có 2 hướng giải quyết 1 - xóa code ga ra khỏi web , xong đợi 7 - 10 ngày sau gắn lại , 2 - là để yên fix lại traffic rồi tầm 7 - 10 ngày sau tự hết. Cách nào ổn hơn vậy mấy pro???

cách thứ 2.
cách thứ 1: không phải là cách khắc phục, mà là thủ thuật để hết hiện thông báo limit ads; vì gắn code lại là limit ngay. cái này mấy tay bán ga rất hay xài. nên mua ga phải test ads live

cách thứ 2.
cách thứ 1: không phải là cách khắc phục, mà là thủ thuật để hết hiện thông báo limit ads; vì gắn code lại là limit ngay. cái này mấy tay bán ga rất hay xài. nên mua ga phải test ads live
Nếu traffic kết hợi cả quảng cáo và soicial liệu có ok ko bro nhỉ.

Hi ae, mình mới làm chưa kéo đủ minpay thì bị giới hạn qc rồi, vì mình có tìm hiểu trước đa phần traffic từ social ga sẽ bị mình có lên nhóm coi thì có 2 hướng giải quyết 1 - xóa code ga ra khỏi web , xong đợi 7 - 10 ngày sau gắn lại , 2 - là để yên fix lại traffic rồi tầm 7 - 10 ngày sau tự hết. Cách nào ổn hơn vậy mấy pro???
Fix traffic từ Social như thế nào bác?
đa phần là mình bị người ta tự đăng lên facebook với reddit không à , có cách nào khắc phục không?

tốt nhất là bán rẻ đi (mình có thu) reg con khác. limit thì hên xui lắm nó ưng thì thả nó thích thì giam mãi mãi luôn
nhiều vụ đc thả nhưng 1-2 tuần sau die luôn.

Site mình 90% đến từ search và cũng bị cái thông báo limit. Tuy nhiên site vẫn hiện ads bình thường nên chả quan tâm. Kệ nó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom