Warning Site auto uy tín Http://ex-pm.com bị @ktvgroup vu khống - Mời @ktvgroup vào trả lời

Status
Not open for further replies.

AutoEX

Senior
Verified
Reactions
904
MR
0.516
Khách hàng là thượng đế, nhưng khách hàng nhận tiền 5 ngày rồi mà còn report. rất xảo trá. Gian hồ nham hiểm quá Autoex ơi! mày phải tự bảo vệ bản thân thôi!
Ko lẽ trong 5 ngày mà ko check account WMZ, vô lý

Ơn giời cậu đây rồi - Log WMZ

Hiện tại mình là support chính trên cả 3 site, mục đích là đính chính lại những gì @ktvgroup nói là hoàn toàn bịa đặt, bạn ấy đã nhận tiền và giả vờ quên link để ko nhận kết quả. Tai hại hơn là nó chờ 4-5 ngày mới report để cho site ko còn lưu log của nó! vô cùng thâm hiểm. nhưng mình đã tìm ra!

Xin nhắc lại là support rất chuyên nghiệp và hiệu quả bằng (FACEbook) tất cả giao dịch xử lý trong 6h-24h!
http://ex-pm.com (site auto exchange PM tự động)
Http://ex-wmz.com (site auto exchange WMZ tự động)
http://ex-btce.com (site auto exchange BTC-E code tự động)

Site mình hiện tại đang bị @ktvgroup vào giả vờ mua hàng vào lúc 23h10p ngày 17 tháng 09 - 2015! và bắt đầu âm mưu vu khống nhằm hạ thấy uy tín của site.

Khi mình xin thông tin để check thì: cố tình không giao logbank, cố tình không giao link để mình ko check dc!

Cố tình dấu link để ko lấy kết quả. tất cả là lỗi của nó mà 2 ngày nay anh em mmo bị nó qua mặt!

Bạn này còn cố tình vào MMO4ME lợi dụng 4rum để bôi nhọ danh dự site bằng topic, tạo nên làn sóng phản đối site auto!
https://mmo4me.com/threads/nho-a-e-phan-xu-thai-do-cach-lam-viec-cua-autoex.267761/

Thực tế: hàng bạn ấy đã nhận (mình đã có proof), chuyển sau 10p kể từ khi bạn ấy chuyển banks!

Rất cảm ơn @ChuChung đã giúp mình lấy logbank của tên này. và mọi chuyện sáng tỏ.

============
Rất mong BQT: @Shin @danhmay24h , @hungtai1900 , @legialoc vào xử lý dùm mình. chứ làm ăn mà hnay bị chơi, ngày mốt bị report kiểu này thì tan nát hết dịch vụ uy tín của mình.
Mình xin report bạn ấy tội Vu khống, xử để làm gương. cái thứ chơi nhau như thế này phải diệt trừ.

============
proof:

Số #bantch: 1233405379
sau đây là proof chuyển WMZ cuả site!

24178 WMZ/WebMoney 30.24 17-09-2015 23:15:53 Hoàn Thành
  • Số Tài Khoản : Z180122783366
  • Tên Tài Khoản : 162164848945
  • Số #bantch: 1233405379

Theo như Log giao dịch ta thấy vào đêm 17 tháng 9 có 1 thằng khách vào làm như sau:
23:10:43 Tạo đơn hàng ==> hình 1
23:11:48 Chuyển tiền (khách chuyển tiền) (log @ChuChung cung cấp hình 2)
23:15:52 ACB báo số dư site processing. (Hình 3)
23:15:53 Hoàn thành. (hình 4)

Hình 1:

Hình 2:
%E1%BA%A2nh-ch%E1%BB%A5p-m%C3%A0n-h%C3%ACnh_2015-09-22_141811-png.61425

Hình 3:

Hình 4:

Tất cả giao dịch đã được xử lý!
Support quá chuẫn: 6h-24h nếu khách hàng làm sai, chỉ cần gửi đúng innfo!
Thông cảm khách hàng mọi lúc mọi nơi: https://www.facebook.com/autoexmmo4me

Last edited:
Trả lời mày đây. cmt cuối với cái thằng chỉ biết dựa trên suy nghĩ của mình và cho mình là nhất, ngồi đọc lại hết cả cái bài này rồi suy ngẫm đi trước khi post thêm 1 cái gì nhé
https://mmo4me.com/threads/nho-a-e-phan-xu-thai-do-cach-lam-viec-cua-autoex.267761/

Còn tao nói sẽ xử lý mày sau thì rồi tao sẽ làm với mày đấy,lần sau gặp ai hiền lành tử tế thì nc cho tử tế vào,chứ đừng tưởng ng ta lịch sự với mày rồi mày được lướt muốn làm gì thì làm nhé. Định pr cho site thì nghỉ đi em nha

Trả lời mày đây. cmt cuối với cái thằng chỉ biết dựa trên suy nghĩ của mình và cho mình là nhất, ngồi đọc lại hết cả cái bài này rồi suy ngẫm đi trước khi post thêm 1 cái gì nhé

Còn tao nói sẽ xử lý mày sau thì rồi tao sẽ làm với mày đấy,lần sau gặp ai hiền lành tử tế thì nc cho tử tế vào,chứ đừng tưởng ng ta lịch sự với mày rồi mày được lướt muốn làm gì thì làm nhé. Định pr cho site thì nghỉ đi em nha
:eek: đã nhận được Z chưa?

đương nhiên là rồi!
:eek: đã nhận được Z chưa?
Mình chưa nhận đc nha bạn,đang chờ phản hồi từ ông anh:) lúc nào nhận được thông báo sẽ phản hồi
Nó ko nhận dc thì có mà nhảy tưng lên hả bạn! ;)
Bây h nó nằm kèo dưới rồi, em cứ nằm đấy để anh thích là chích

Mày tưng lên mày xem tao nhờ mày check vì bên ông a báo ko nhận được Z mày xem mày có chịu check ko xong rồi loằng ngoàng đến hôm nay, mà cũng may để cho cộng đồng thấy được cách buôn bán của mày nhé

auto mà đòi chứng minh cái này cái kia thì *** hiểu thằng làm auto quản lý cái gì, thôi đóng cửa site đi cho khỏe, người ta mua auto là muốn tiện nhanh gọn khỏi lằng nhằng mà đòi hết cái này đến cái kia

Dù không liên quan, nhưng thớt @AutoEX cho tớ hỏi 1 câu: Site của thớt là site auto, đúng không? Nếu thế thì thông thường các site auto có mã đơn hàng ( để kiểm tra lỡ auto bị out-to).
Sao tớ thấy : ĐƠN HÀNG SỐ : 14010, Nội Dung Chuyển Tiền : xxxxxxxxxx1442907284461, Số Lệnh Chuyển Z: 24178, Số Giao Dịch: 1233405379 không có số nào giống số nào hết cả vây?

"
Site auto uy tín Http://ex-pm.com...
"
"Xin nhắc lại là support rất chuyên nghiệp và hiệu quả bằng (FACEbook) tất cả giao dịch xử lý trong 6h-24h!
http://ex-btce.com (site auto exchange BTC-E code tự động)"

Rường như đây không phải là topic Warning, mà là 1 topic vẽ ra với những mục đích vô cùng lớn lao và cao cả, vượt ra khỏi tầm không gian bao la vũ trụ.

Chúng ta có thể thấy ngay ở tiêu đề không phải là từ "Mời abc vào giải quyết" hay "cảnh báo xyz này nọ"...Mà là 1 cụm từ rất to đập vào mắt người dùng:"Site auto", 2 tiếng auto vang trời lở đất đã khiến các member của 4rum không khỏi rùng mình, không dừng lại ở đó, chủ thớt còn thêm vào 1 câu hùng hồn khiến mọi người lại thêm 1 phen bạt vía đó là 2 từ:"UY TÍN", thật bái phục!bái phục.

Sau màn dạo đầu khủng khiếp đó, thớt bắt đầu mở bài với những câu văn thật "Chuyên nghiệp" và "Hiệu quả", ở đây là "xin nhắc lại" chứ không phải là lần đầu đâu nha, lại còn đóng mở ngoặc và viết hoa từ FACE nữa, FACE hình như là mặt thì phải, tức là support bằng khuân mặt đẹp trai, vui vẻ, không hold tiền của khách, không bắt khách xin lỗi...support bằng FACE thật chuyên nghiệp, nghe nói sắp tới dân hỏi bộ trưởng trả lời qua FACE, các công ty hay website nào mà không support qua FACE là bị phạt tiền nữa đấy, một kênh support tuyệt vời.

3 site auto đứng nghiêm trang theo hàng theo lối, thớt rất tinh tế và cẩn thận, không quên mở ngoặc đằng sau để giới thiệu chi tiết về dịch vụ, nào là Pê Mờ, nào là Vê Kép Mờ Réc, nếu không thêm từ "TỰ ĐỘNG" vào thì chắc chắn sẽ không ai biết được chúng là những site auto vô cùng chuyên nghiệp và hiệu quả, cảm phục!cảm phục!

Nhìn kìa! Thớt sắp đặt rất khép, ở giữa là site wmz rất nổi bật, cái site "tự động" này mấy hôm nay làm tốn giấy mực của rum ta quá, sự tinh tế của nó thể hiện ở chữ H viết hoa ngay đầu dòng, thể hiện sự nhấn mạnh và chú ý, nó đẹp hơn bất cứ những kiệt tác thư pháp nào khác. Phải nói là thớt có một bộ óc thiên tài, một tâm hồn rất nghệ xĩ thì mới viết ra được bài Warning hoàn hảo như vậy.

Xin hỏi thớt học lớp Truyền Thông, PR, Tạo Hiệu Ứng và Quảng Bá ở đâu mà hay dzậy?

site này tự nhận là auto. support nhiệt tình nhưng nhìn cái ảnh thì mình cũng biết cách hoạt động của site này.

1 đống giao dịch mà chủ site chưa hoàn thành đều cách lúc chủ site xử lý tới 16h. Mua bán cách nhau 16h thì mua bán làm gì.

Còn cái mang tiếng auto thì site này thực hiện trên sàn anything các giao dịch chuyển tiền và nhận tiền đều qua site này và được chuyển bằng tay 100%.

Last edited:
"
"
"Xin nhắc lại là support rất chuyên nghiệp và hiệu quả bằng (FACEbook) tất cả giao dịch xử lý trong 6h-24h!

Rường như đây không phải là topic Warning, mà là 1 topic vẽ ra với những mục đích vô cùng lớn lao và cao cả, vượt ra khỏi tầm không gian bao la vũ trụ.

Chúng ta có thể thấy ngay ở tiêu đề không phải là từ "Mời abc vào giải quyết" hay "cảnh báo xyz này nọ"...Mà là 1 cụm từ rất to đập vào mắt người dùng:"Site auto", 2 tiếng auto vang trời lở đất đã khiến các member của 4rum không khỏi rùng mình, không dừng lại ở đó, chủ thớt còn thêm vào 1 câu hùng hồn khiến mọi người lại thêm 1 phen bạt vía đó là 2 từ:"UY TÍN", thật bái phục!bái phục.

Sau màn dạo đầu khủng khiếp đó, thớt bắt đầu mở bài với những câu văn thật "Chuyên nghiệp" và "Hiệu quả", ở đây là "xin nhắc lại" chứ không phải là lần đầu đâu nha, lại còn đóng mở ngoặc và viết hoa từ FACE nữa, FACE hình như là mặt thì phải, tức là support bằng khuân mặt đẹp trai, vui vẻ, không hold tiền của khách, không bắt khách xin lỗi...support bằng FACE thật chuyên nghiệp, nghe nói sắp tới dân hỏi bộ trưởng trả lời qua FACE, các công ty hay website nào mà không support qua FACE là bị phạt tiền nữa đấy, một kênh support tuyệt vời.

3 site auto đứng nghiêm trang theo hàng theo lối, thớt rất tinh tế và cẩn thận, không quên mở ngoặc đằng sau để giới thiệu chi tiết về dịch vụ, nào là Pê Mờ, nào là Vê Kép Mờ Réc, nếu không thêm từ "TỰ ĐỘNG" vào thì chắc chắn sẽ không ai biết được chúng là những site auto vô cùng chuyên nghiệp và hiệu quả, cảm phục!cảm phục!

Nhìn kìa! Thớt sắp đặt rất khép, ở giữa là site wmz rất nổi bật, cái site "tự động" này mấy hôm nay làm tốn giấy mực của rum ta quá, sự tinh tế của nó thể hiện ở chữ H viết hoa ngay đầu dòng, thể hiện sự nhấn mạnh và chú ý, nó đẹp hơn bất cứ những kiệt tác thư pháp nào khác. Phải nói là thớt có một bộ óc thiên tài, một tâm hồn rất nghệ xĩ thì mới viết ra được bài Warning hoàn hảo như vậy.

Xin hỏi thớt học lớp Truyền Thông, PR, Tạo Hiệu Ứng và Quảng Bá ở đâu mà hay dzậy?
Từ hồi đi học đến giờ chưa đọc bài viết nào hay đấy vậy. Huynh đài xin cảm phục tài ăn nói của tiểu đệ.

auto bằng tay đấy mà =))

sao giống tự tạo xì-căng-đan lấy tiếng tăm vậy nè :);):D:eek: ( 4 5 topic, anh em chửi rủa hiệu ứng đám đông v..v )

"
"

hồi bé cứ nghĩ auto = "tự động" cơ, lớn lên mới biết đời không như là mơ
Bác nhầm rồi. Đúng nghĩa ấy chứ. Auto-hold, auto-chửi thì nó vẫn là auto đấy thôi. Bác @ktvgroup chắc click nhầm nút auto. Theo mình biết bác ex này mạnh miệng cũng có lí do, site này chỉ trung chuyển qua cái Z của sàn anything-e thôi mà anh chủ anything-e thì quan hệ rộng phải biết rồi, đụng đến sếp xòng chứ không phải vừa đâu. Vụ này chỉ tag @Shin giải quyết thôi, chứ cù cưa từ top này qua top khác dây thun quá.

Last edited:
Uy tín hay không chả biết...chỉ biết những cái tự gọi là "auto" "tự động" vô cùng pro và hiện đại ấy nên được xoá. Cứ như tự nhận công nghiệp hoá nhưng vẫn chổng ass lên cày tay :eek:

La liếm cái forum này mỗi ngày, thật tâm chả biết cái site "auto" này có gì để thiên hạ nó phải thèm ăn bánh gato :rolleyes: mà hạ bệ với nâng bệ, đây chắc không phải lần đầu thớt nhận phốt, và nhìn lại thì vẫn cái cách trả lời, vẫn là i'm the best...i'm supermen o_O

Té...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,927
173,008
Latest member
kientin69

Most viewed of week