Cheat Traffic Site app cho androi ios kiếm 5->7 $ 1 ngày

Reactions
8
MR
0.000
FreeMyApps là một ứng dụng kiếm tiền tương tự như FeaturePoints nhưng hoàn toàn độc lập. Cách thức kiếm tiền vẫn là tải App và tích điểm để đổi tiền.
Để sử dụng FreeMyApps bạn cần phải có tài khoản itunes USA

Sau đây mình xin hướng dẫn chi tiết hơn:
Từ trình duyệt safari, các bạn kick vào link sau:http://m.freemyapps.com/share/url/6afcc68e
Ở đây mình xin giải thích về đuôi6afcc68eđây là code của mình, khi các bạn kick vào link trên thì mình sẽ là người giới thiệu cho bạn, và cả bạn và mình sẽ được cộng thêm 200 points, nếu bạn truy cập trực tiếp trang chủ FreeMyApps không thông qua người giới thiệu thì sẽ ko được cộng points này. Vậy nên chẳng mất gì thì tại sao bạn lại ko dùng code của mình.

Lưu ý là điểm được cộng khi bạn đã tải được 1 ứng dụng nhá, nếu ko tải nó ko cộng cho đâu.

Click Get Started, máy sẽ tự động chuyển qua setting như hình dưới

Nhấn cài đặt để FreeMyApps xác minh máy của bạn, sau đó máy sẽ tự động chuyển về trang chủ FreeMyApps
Và bây giờ thì bạn chỉ việc download app để tích điểm thôi, chú ý thêm là cần phải download 1 ứng dụng đầu tiên để nó mở hết các ứng dụng khác có tính điểm nhé

Về đổi thưởng thì không khác gì FeaturePoints, đủ điểm là đổi thôi

Cách ra nhiều Apps download để được nhiều điểm:- Các bạn search trên Appstore app "VPN One Click" và cài đặt (Free 7 ngày sử dụng). Cài xong vào mục setting sẽ có mục VPN, các bạn chọn VPN nước nào đó rồi on nó lên là được. Ở đây mình khuyên chọn IP của USA, ra rất nhiều app.
Cách giải quyết tình trạng VPN hết hạn: *** Đối với máy JB: Lên Cydia -> cài UDID Faker. Vào UDID Faker chọn VPN One Click và change UDID, sau đó respring máy là bạn lại tha hồ dùng tiếp*** Đối với máy chưa JB: Các bạn vào Appstore tải 1 số ứng dụng đổi VPN khác như VPN in touch, VPN for fone, VPN Express ... rất nhiều, xài tẹt ga.

Read more:http://mmoshare.blogspot.com/2015/11/site-app-cho-androi-ios-kiem-10-1-ngay.html#ixzz3sCzYxLCU

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week