New Site Affiliate mới cho anh em MMO, hỏi thêm 1 số vấn đề về Youtube, BTC

Reactions
0
MR
0.000
1. Em chơi Aff ở masoffer, chủ yếu hàng làm cho LZD, thấy cũng tàm tạm, chủ yếu spam các group fb có đông chị em, nhu cầu mua sắm mỹ phẩm, hàng gia dụng :D
Độ 2 tháng trở lại đây, e bắt gặp 1 bài giới thiệu của 1 bên và join thử. Bên này nó bán phần mềm, website với cả dịch vụ quảng cáo, thấy giờ mở mắt ra là thấy bán hàng online nên làm thử. Gần 1 tháng đầu kết quả như cựt =))) Chắc tại e đang quen viết bài cho chị em phụ nữ quen rồi nên sang mảng công nghệ này bỡ ngỡ? :v
đăng kí: aff.dkt.com.vn

2. Trước đây em chơi ytb, cơ mà độ 5-6 tháng đổ về đây chết hết tiệt :'( Nhưng có điều thằng khác nó reup video của e (intro, logo chèn thêm nó giữ yên) vậy mà chả hiểu sao kênh nó vẫn sống, quảng cáo vẫn chạy :v Đau @.@
Bác nào lý giải cho iem với

3. E đang nghiên cứu đào BTC, nhưng thấy có vẻ hơi nặng vốn. Tình hình thấy nó đang giảm không phanh, nhưng e méo tin nó ko lên vì vẫn có đầy thằng mua vào :3 Nếu đầu tư vào đợt này chắc đỡ vốn hơn chút, bác nào có kinh nghiệm mảng này, anh em trao đổi tí ạ

bạn ơi, mình hỏi chút là affiliate này, có web là cũng đặt banner làm được đúng ko bạn? hôm qua mình đi tìm mua hosting mà có quá trời các bác blogger làm affiliate cho mấy web bán hosting luôn. mảng này làm ăn tốt hơn adsense ko bạn?

bạn ơi, mình hỏi chút là affiliate này, có web là cũng đặt banner làm được đúng ko bạn? hôm qua mình đi tìm mua hosting mà có quá trời các bác blogger làm affiliate cho mấy web bán hosting luôn. mảng này làm ăn tốt hơn adsense ko bạn?

đại loại làm affiliate thì có web sẽ đỡ khổ hơn bác ạ, nhưng cái site aff.dkt.com.vn mà e giới thiệu ở trên thì nó ko yêu cầu nhập tên website khi mới đăng kí, vì sản phẩm cần tư vấn mới có hành động nên nó còn cho cả phần điền thông tin khách hàng nữa bác ạ.
còn adsense thì có ngon hơn nhưng đkí khó. với cả phải mò mẫm học hỏi khá nhiều mới có kết quả đó bác. đại loại bác phải có site cực ngon hãng nghĩ tới adsense

Bác chơi Mas chủ yếu hàng Lazada thì sao không chơi thẳng Lazada Aff có phải hoa hồng cao hơn nhiều không?

1. Em chơi Aff ở masoffer, chủ yếu hàng làm cho LZD, thấy cũng tàm tạm, chủ yếu spam các group fb có đông chị em, nhu cầu mua sắm mỹ phẩm, hàng gia dụng :D
Độ 2 tháng trở lại đây, e bắt gặp 1 bài giới thiệu của 1 bên và join thử. Bên này nó bán phần mềm, website với cả dịch vụ quảng cáo, thấy giờ mở mắt ra là thấy bán hàng online nên làm thử. Gần 1 tháng đầu kết quả như cựt =))) Chắc tại e đang quen viết bài cho chị em phụ nữ quen rồi nên sang mảng công nghệ này bỡ ngỡ? :v
đăng kí: aff.dkt.com.vn

2. Trước đây em chơi ytb, cơ mà độ 5-6 tháng đổ về đây chết hết tiệt :'( Nhưng có điều thằng khác nó reup video của e (intro, logo chèn thêm nó giữ yên) vậy mà chả hiểu sao kênh nó vẫn sống, quảng cáo vẫn chạy :v Đau @.@
Bác nào lý giải cho iem với

3. E đang nghiên cứu đào BTC, nhưng thấy có vẻ hơi nặng vốn. Tình hình thấy nó đang giảm không phanh, nhưng e méo tin nó ko lên vì vẫn có đầy thằng mua vào :3 Nếu đầu tư vào đợt này chắc đỡ vốn hơn chút, bác nào có kinh nghiệm mảng này, anh em trao đổi tí ạ
bác chạy quảng cáo adwords tốt thế, e chạy mãi chưa được đơn nào. hx

chơi email spam thì đc k nhỉ tại đang có thể xây dựng hệ thống spam mail

chơi email spam thì đc k nhỉ tại đang có thể xây dựng hệ thống spam mail
đúng như cái câu bác hỏi, email spam nó có tỉ lệ rơi vào spam, nên là cũng chưa biết hiệu quả tới đâu, cơ mà bác cứ nên thử, ko thử ko biết đc :3

Duyệt dễ lắm bác lúc đầu site e có 20 bài nó duyệt rồi =))
hôm trước nghe bác bảo e đkí thử, link site là cái zalo oa, lúc đó ko thấy mail gì tưởng tạch, hôm sau nó gửi mail về bác ah=))))

Bác chơi Mas chủ yếu hàng Lazada thì sao không chơi thẳng Lazada Aff có phải hoa hồng cao hơn nhiều không?
Của LZD hoa hồng bao nhiêu % á bác, em có nhiều web muốn đặt dễ không

LZD tùy sản phẩm nha bác, sản phầm vật chất thì hoa hồng sẽ thấp hơn sản phẩm số

Bây giờ đào BCH chắc là thơm nhất Lợi nhuận cao. Mính có set 3 dàn để đào ETH được hơn tháng. Thấy lâu hồi vốn phêt

Bây giờ đào BCH chắc là thơm nhất Lợi nhuận cao. Mính có set 3 dàn để đào ETH được hơn tháng. Thấy lâu hồi vốn phêt
thơm gì đâu bác, nhiều người đào thì tốc độ càng chậm, đói lắm, chưa kể giá rổ lên xuống như tính cách con gái=)))

DKT là bên nào đấy bác? uy tín ko vậy? bác đã được pay chưa đó, cho ae xin ít niềm tin đê bác :3

vào dễ, click có nhưng ít đơn hơn cày tay, chưa kể hoàn đơn các thứ nên time duyệt đơn hàng có vẻ hơi lâu.

đánh dấu, để xem cái site chủ thớt giới thiệu như nào, sp công nghệ thì nghe chừng dễ dàng hơn cho ae ngành mmo :3

đánh dấu, để xem cái site chủ thớt giới thiệu như nào, sp công nghệ thì nghe chừng dễ dàng hơn cho ae ngành mmo :3

bác làm xong cho ae ít review về hệ hống với ít proof tăng niềm tin với, em ngại cày xong bị bùng với các kiểu lắm :v

tận sáng t4 mới nhận đc b ơi, chờ cả ngày 20 ko thấy tiền về tưởng dính phốt =))) hỏi nó mới bảo kế toán bên đó chuyển rồi nhưng chắc do khác ngân hàng, rồi giờ làm việc ngân hàng kết thúc sớm, bla bla...:v

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom