Warning Sinhmmo scam 34$ của tôi

ông nội SINH ở SƠN TỊNH - QUẢNG NGÃI trả 34$ lại cho người ta đi. Tui ở QUẢNG NGÃI nè, 800k không đáng đâu.
trả hay ko trả ~~ cái này em thấy ko quan trọng. 34$ mà cũng Scam, thì không ai giám giao dịch nữa đâu.

Góc nhìn khách quan của tôi thì còn quá sớm để nói ông sinh kia scam hay k
Tất cả thông tin đều từ 1 phía
Vẫn cần bị cáo lên vành móng ngựa để phản biện

Góc nhìn khách quan của tôi thì còn quá sớm để nói ông sinh kia scam hay k
Tất cả thông tin đều từ 1 phía
Vẫn cần bị cáo lên vành móng ngựa để phản biện
Không scam nhưng ko đúng thì trả lại tiền cho người ta chứ, sao lại đòi thêm tiền

kuem này bễ thật

Có 34$ cũng scam rẻ quá phí cái acc mmo =((

Sẵn ở đây có mọi người làm chứng luôn với nghen, cái acc xài 150$/tháng giờ chia 2 bảo bác ấy gửi thêm 34$ nữa là 68$ hết để xài chung, con free cho bác ấy 1 tháng nữa mà bác ấy ko chịu mà bác ấy ko chịu, chứ cái acc 150$/tháng proxy xoay mà bác ấy gửi có 34$. Giờ bạn gửi 34$ nữa đi mình gửi proxy chạy, bạn gửi và xác nhận lên đây luôn có mọi người làm chứng luôn rồi mình gửi proxy, Chứ đừng đánh sập kênh và web mình :popo_cry:

Sẵn ở đây có mọi người làm chứng luôn với nghen, cái acc xài 150$/tháng giờ chia 2 bảo bác ấy gửi thêm 34$ nữa là 68$ hết để xài chung, con free cho bác ấy 1 tháng nữa mà bác ấy ko chịu mà bác ấy ko chịu, chứ cái acc 150$/tháng proxy xoay mà bác ấy gửi có 34$. Giờ bạn gửi 34$ nữa đi mình gửi proxy chạy, bạn gửi và xác nhận lên đây luôn có mọi người làm chứng luôn rồi mình gửi proxy, Chứ đừng đánh sập kênh và web mình :popo_cry:
Quan trọng ban đầu chốt góp 34$/tháng hay 68$/tháng ~~ và cam kết sử dụng trong bao lâu

bạn kia ko chịu thì ông trả lại $ là xong. Đường quang ko đi cứ đâm bụi rậm đến phải tố nhau

bác sai rồi . thoả thuận ban đầu ko thực hiện đc thì trả tiền ngta đi, xong deal tiếp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,356
170,481
Latest member
hoidap24h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom