Request Sinh viên cần việc làm bán thời gian tại Đà Nẵng

heoquayqb

Senior
Reactions
70
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Mình là sv năm nhất, học thì cũng k full ngày. Nhà thì k được khá giả cho lắm nên muốn tìm thêm việc làm kiếm tiền phụ ba mẹ. Ai có việc làm nào có thể giới thiệu cho mình với, bất cứ việc j cũng được

Ơ, cái này thì đi lòng vòng mấy quán cà phê, quán ăn ... thì mí kiếm được chứ bạn :rolleyes:

Upvote 0
Phát tờ rơi, gia sư, bán đồ đa cấp =)))) Thiếu gì việc bạn

Upvote 0
có thể giới thiệu cho mình được k, chả biết xin việc ntn nào

Upvote 0
vietnamwork , timviecnhanh , chotot , .. ko thì trung tâm giới thiệu việc làm cho sinh viên , phòng công tác sinh viên của trường bạn

Upvote 0
thường các tiệm cafe, quán ăn, quán nhậu, shop ... tuyển nv thì hay để bảng đó bạn, bạn đi 1 vòng mấy khu đó là sẽ thấy, việc còn lại chỉ cần chuẩn bị các thủ tục sơ yếu lý lich, giấy khám sức khỏe v.v...:rolleyes:

Upvote 0
Mình là sv năm nhất, học thì cũng k full ngày. Nhà thì k được khá giả cho lắm nên muốn tìm thêm việc làm kiếm tiền phụ ba mẹ. Ai có việc làm nào có thể giới thiệu cho mình với, bất cứ việc j cũng được
Đăng ký với đoàn thanh niên của trường hoặc phường nơi cư trú rồi có thể được đi dạy kèm, phụ quán nước ....
Mon men thế giới MMO chi cho khổ vậy bạn trẻ ?

Upvote 0
nam, 1m79 69kg

Upvote 0

- Có hình ko

Upvote 0

Ra kiếm việc ngoài đời đi bạn
1m79 69kg

Cũng cao to đấy chứ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb