Event Sinh nhật năm thứ 9

Status
Not open for further replies.

soonlove

MMO4ME United
Trader
Reactions
1,487
MR
1.604
Insuree Balance
3809|500|USDT
Service Details
1||VPS|https://mmo4me.com/threads/dedicated-ovh-vultr-aws-amz-do-hma-purevpn-proxy-envato-fiverr-kaspersky-ahrefs-course.12389/|15|VIP2|0|5
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Đầu tiên mình gởi lời cảm ơn đến Shin, BQT MMO4ME và các thành viên đã ủng hộ mình 9 năm qua, một khoảng thời gian tương đối dài của đời người ^^. Nhờ cơ duyên và sự ủng hộ của mọi người mà mình gắn bó với MMO4ME đến ngày hôm nay, mừng dịch vụ được 9 năm tuổi mình xin mở event nhỏ để tri ân khách hàng cũ và câu kéo khách hàng mới haha

vRoPQLABIcENadhuusDwSFu8hnlPxyYB1RSBn_HsRlr9rbkR3cn8huzTe0IPTNsZ1sSdFMn0nHpE4jHLgn0f4iW1a3H3WPF4An7FHOsGhpKM8HW17ml2ZWmZtHWpQFGsE5isAp0v

Thể lệ cuộc chơi thì thế này: dành cho tất cả mọi người từ nhóm Junior trở lên để chống gian lận :popo_big_smile: , các bạn để lại dấu chân để mình biết các bạn muốn tham gia event( 1 lời chúc, bình luận vui, hình ảnh đẹp... miễn sao có số post là được nhé), có tâm thì nghía qua topic mình xem có gì dùng được sau ủng hộ :popo_ah:
*** Để công bằng mọi người post 1 lần thôi nhé, ai sai trúng giải ko công nhận nha, giải sẽ lũy tiến lên số 22 nếu có người vi phạm trúng giải :popo_bye:

Phần thưởng bao gồm 20 giải 5$, 1 giải đặc biệt 50$ ( khách hàng có giao dịch với mình 1 năm trở lại đây được nhân đôi giải thưởng) :popo_smile:
Vì được 9 năm tuổi nên mình xin phép chạy event 9 ngày :popo_bye: event đóng sau 24h ngày 9/5/2020

Kết quả mình sẽ lấy giải 8 của XSKT Khánh Hòa ngày 10/5/2020 nhân lũy tiến lên từ 1 đến 21, ai có số post trùng sẽ nhận giải, giải đặc biệt ở vị trí số 21: vd kết quả xskt là 99 thì giải thuộc về các bạn có số post 99 * ( 1,2,3,4,5,6....20,21) = 99, 198, 297... :popo_still_dreaming:
*** Trường hợp giải 8 về 00 thì lấy 2 số cuối giải đặc biệt nha ^^

Mình sẽ trao giải qua vcb với rate hiện tại mình nhận của khách hàng, 1$= 22k :popo_misdoubt:

Cuối cùng chào thân ái, chúc các bạn chiến thắng và đừng quên ủng hộ mình khi cần :popo_ah:

Last edited:
cám ơn bác thớt đã tạo event cho anh em, cơ mà mình không hiểu cách tham gia cho lắm :popo_smile:
chọn bừa 1 số là được à bác? :popo_smile:

chúc mừng năm mới =))

chúc bạn bán đắt hang :D

Mình xin phép được tham gia event.
Chúc thớt luôn thành công trên con đường mmo này.:popo_beauty:

Chúc mừng sn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads