SCAM Sinh Lỳ Tiên Túng nợ mình 20$ PP đã 3 4 tháng chưa trả mọi người cẩn thận

thằng em chơi đẹp đấy... Đầu tiên cái này là solo kèo LOL mỗi ván vài $, hôm đầu hoà thì phải, hôm sau thằng em nhờ người đánh hộ nên mình thua tổng 30$ chứ chả có buôn bán gì với thằng cu em này cả, hôm đó còn 10$ đưa nó rồi bảo '' hết tiền xin lại 10$ còn 10$ nợ sau cày trả sau''
hơn 1 tháng rồi nhưng ko phải là 3 4 tháng như thằng em nói nhé, với lại về dc 2 hôm rồi , log lại mấy nick ptc rút nốt dc 45 thì rao bán thôi. chả nghĩ gì cả, cái kèo lol 2 thằng với nhau thì đừng lôi lên trên mmo để lăng mạ hạ uy tín người khác em ạ. dù gì thì anh cũng sai vì chậm tiền còn vấn đề anh nhiều việc phải làm nên ko thể để ý mấy cái vớ vẩn lặt vặt khác, với lại cũng tại thằng em hôm đầu solo ko lại nên đi nhờ người đánh thay nên anh thấy cũng chẳng phải dạng quân tử gì cho lắm.
còn bác @MrGunman pm thử bác quangkhai xem đầu cua tai nheo ra sao nhé cậu =)) vụ đó 2 anh em bị scam, bác khải mất 1k pp sau đã lấy lại dc , còn mình thì phải cày vài tháng trả nợ số 780pp âm.
có gì lên FB kết bạn nói chuyện nhé ae
Không biết thua vì lý do gì nhưng nợ là phải trả ! ko trả thì là scam chứ còn gì ! Muốn ko trả thì xin xỏ nó may ra còn để vầy thì nhục :p

ko biết vấn đề là sao nhưng chơi thua là phải trả đủ cho nta chứ :D còn vấn đề ai đánh với ai tự 2 bác gải quyết :)

Nhận nợ rồi éo trả còn lý do lý trấu, nói chung là *** muốn trả thì nói thẳng mẹ nó đi. Chuyện vớ vẩn nên ko nhớ mà có 20$ ko chịu trả nốt đi, nhục vãi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,540
170,633
Latest member
pst
Back
Top Bottom