Sim số có nhiều quá, xin Bro chỉ đường làm MMO

thanhkhenam

Newbie
Reactions
5
MR
0.159
Dạo này sim số di động mình ôm nhiều quá vì dịch không ra hàng được, nhờ anh em nào có đường kiếm cafe từ đống sim rác này giúp mình với. Ngại nói thẳng thì mình xin inbox riêng hay nói mé mé cũng được.
Đa tạ anh em nhiều :)

Dạo này sim số di động mình ôm nhiều quá vì dịch không ra hàng được, nhờ anh em nào có đường kiếm cafe từ đống sim rác này giúp mình với. Ngại nói thẳng thì mình xin inbox riêng hay nói mé mé cũng được.
lên mấy hội nhóm chuyên thu mua or thuê sim để cầy app @@

Upvote 0
lập trang cho thuê code sms đi bác, mấy trang cũ mới bị bắt nên chắc đang thiếu hàng cho anh em chơi đó

Upvote 0
lập trang cho thuê code sms đi bác, mấy trang cũ mới bị bắt nên chắc đang thiếu hàng cho anh em chơi đó
bác lại xui dại thớt đi theo vết xe của ng ta ah =)))

Upvote 0
bác lại xui dại thớt đi theo vết xe của ng ta ah =)))
mấy bác kia đen bị bắt thôi, giờ thị trường rộng mở mình nhảy vào là hợp lý còn gì :popo_adore:

Upvote 0
mấy bác kia đen bị bắt thôi, giờ thị trường rộng mở mình nhảy vào là hợp lý còn gì :popo_adore:
tầm này nhảy vào chắc cần vài trăm k - vài m sim bác nhỉ :3

Upvote 0
uổng thế bác nổ giá, 20-30k/sim mình nghĩ anh em mua nhiều đó :v

Upvote 0
Cách kiếm tiền ko thiếu, nhưng bị bế đi thì cũng ko khó

Upvote 0
sao mấy web lại bị bắt vì cho thuê sim rác nhỉ

Upvote 0
SIM mạng nào đó bác, có liền Serie không?

Mà có cần CMND để kích hoạt SIM không?

Inbox trao đổi thêm thông tin nhé, xem có thể hợp tác kiếm vài triệu/SIM không nhé.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,397
170,505
Latest member
lovebobovn9292

Most viewed of week

Most viewed of week

Back