Siêu phẩm PTC, nhanh và min rút cực thấp!!!

Charlie0

Banned
Reactions
2
MR
0.238
Chào các bác, nay xin giới thiệu với các bác một siêu phẩm. Siêu phẩm này là Surfe.be.
Chắc các bác cũng biết tới Teaserfast, Bux.money, SurfEarner,... (2 bài viết để các bác tìm hiểu rõ hơn khi hứng thú: Bài về Bux.money , Bài về TeaserFast)
Siêu phẩm này cũng giống vậy nhưng nhanh hơn, min rút cực thấp và tiện lợi hơn. Min rút cực thấp: 0,03$.
Theo trải nghiệm của tui, tui sẽ xếp hạng như sau Surfe.be, Bux.money, Teaserfast. Để tối ưu hóa thì các bác nên thử cả ba. Không khuyến khích SurfEarner vì nó trả ít, tốn công, bộ đếm cũng hay lỗi,... Sau tui sẽ lên bài về TeaserfastBux.money cho các bác sau nhá. Trước nói về siêu phẩm này trước.
Đầu tiên là về cách hoạt động, này là tiện ích để cho phép chạy quảng cáo trong khi lướt web. Quảng cáo khá liên tục và cũng trả kha khá. Nhưng xem video, thăm trang web thì các bác sẽ có nhiều hơn. Mỗi nhiệm vụ dao động từ 3s đến 150s, càng lâu càng nhiều tiền. Trang này trả khá nhiều, nhiều hơn TeaserfastBux.money một chút.
Trang này trả bằng USD ($), Teaserfast cũng trả bằng $ nhưng phải có ví Web Money, chứ Payeer thì trả bằng rúp nha các bác.

Ưu điểm:
1. Min rút thấp.
2. Quảng cáo không hề chiếm chỗ quá nhiều, không gây khó chịu và có thể điều chỉnh vị trí quảng cáo sao cho tiện nhất.
3. Trang web có tiếng Anh dù đây là một trang web của Nga.
4. Có hệ thống Level và EXP để tăng thu nhập. Tối đa có thể tăng gấp đôi!
5. Số quảng cáo hiển thị liên tục chứ không theo tốc độ lướt web.
6. Rút tiền về ngay lập tức sau khi xác nhận. Vì trang này có thiết kế tự động trả tiền về ngay nên nhanh lắm, tầm vài phút hoặc ngay lập tức luôn.

Khuyết điểm:
1. Không hỗ trợ PayPal. (Một ví tiền đề cử là Payeer. Một lời khuyên là các bác nên có một ví Payeer vì có rất nhiều trang không hỗ trợ PayPal)
2. Rút tiền mất phí. Cụ thể là 0,01$ cho một lần rút về. (Lời khuyên là các bác hãy tích nhiều nhiều rồi rút chứ rút nhiều lần phí, có proof chứng minh không scam nên các bác có thể yên tâm tích nha)
3. Hiếm khi phần tiền tự động sẽ hết. Này rất hiếm nhưng cũng có. (Họ bổ sung ngay nên đừng lo nha)

Screenshot (179).png
Screenshot (135).png

Các bác nhớ để nút Shows banners on nha. Không nó không hiện quảng cáo đâu.
Cuối cùng, phần các bác mong chờ nhất: Proof
Screenshot (138).png

Last edited:
Teaserfast có cho rút $ mà :) và trong đây cực nhiều bài về mấy web của ông rồi

Ơ Teaserfast rút $ kiểu gì thế bác chỉ với, tui không biết luôn ấy.
Nhiều nhưng tui thấy web này ngon thì tui giới thiệu thôi làm gì căng thế bác, thêm sự lựa chọn thôi mà.
Rút bằng ví web money á. 1,6 rub = 0,2$ thì phải lâu rồi k xài

À, hèn gì tui không biết, tui toàn rút bằng Payeer thôi. Lập một cái Web Money có mất công lắm không bác? Để lập thử một cái.
Hơi rắc rối tí là xác nhận sđt lần 1 hên xui nó ko gửi đâu, xong đợi nó đếm ngược xong ấn gửi lại nó mới gửi á

Uầy, thế thôi chắc trung thành với Payeer chứ hồi mấy web bảo nó gọi mà chả thấy gọi, có khi gọi nhập vào còn bị lỗi nên hơi ngán mấy vụ này.
payeer ko kyc nó có cho rút không nhỉ :popo_what:

Chào các bác, nay xin giới thiệu với các bác một siêu phẩm. Siêu phẩm này là Surfe.be.
Chắc các bác cũng biết tới Teaserfast, Bux.money, SurfEarner,... (2 bài viết để các bác tìm hiểu rõ hơn khi hứng thú: Bài về Bux.money , Bài về TeaserFast)
Siêu phẩm này cũng giống vậy nhưng nhanh hơn, min rút cực thấp và tiện lợi hơn. Min rút cực thấp: 0,03$.
Theo trải nghiệm của tui, tui sẽ xếp hạng như sau Surfe.be, Bux.money, Teaserfast. Để tối ưu hóa thì các bác nên thử cả ba. Không khuyến khích SurfEarner vì nó trả ít, tốn công, bộ đếm cũng hay lỗi,... Sau tui sẽ lên bài về TeaserfastBux.money cho các bác sau nhá. Trước nói về siêu phẩm này trước.
Đầu tiên là về cách hoạt động, này là tiện ích để cho phép chạy quảng cáo trong khi lướt web. Quảng cáo khá liên tục và cũng trả kha khá. Nhưng xem video, thăm trang web thì các bác sẽ có nhiều hơn. Mỗi nhiệm vụ dao động từ 3s đến 150s, càng lâu càng nhiều tiền. Trang này trả khá nhiều, nhiều hơn TeaserfastBux.money một chút.
Trang này trả bằng USD ($), Teaserfast cũng trả bằng $ nhưng phải có ví Web Money, chứ Payeer thì trả bằng rúp nha các bác.

Ưu điểm:
1. Min rút thấp.
2. Quảng cáo không hề chiếm chỗ quá nhiều, không gây khó chịu và có thể điều chỉnh vị trí quảng cáo sao cho tiện nhất.
3. Trang web có tiếng Anh dù đây là một trang web của Nga.
4. Có hệ thống Level và EXP để tăng thu nhập. Tối đa có thể tăng gấp đôi!
5. Số quảng cáo hiển thị liên tục chứ không theo tốc độ lướt web.
6. Rút tiền về ngay lập tức sau khi xác nhận. Vì trang này có thiết kế tự động trả tiền về ngay nên nhanh lắm, tầm vài phút hoặc ngay lập tức luôn.

Khuyết điểm:
1. Không hỗ trợ PayPal. (Một ví tiền đề cử là Payeer. Một lời khuyên là các bác nên có một ví Payeer vì có rất nhiều trang không hỗ trợ PayPal)
2. Rút tiền mất phí. Cụ thể là 0,01$ cho một lần rút về. (Lời khuyên là các bác hãy tích nhiều nhiều rồi rút chứ rút nhiều lần phí, có proof chứng minh không scam nên các bác có thể yên tâm tích nha)
3. Hiếm khi phần tiền tự động sẽ hết. Này rất hiếm nhưng cũng có. (Họ bổ sung ngay nên đừng lo nha)

View attachment 181596View attachment 181600
Các bác nhớ để nút Shows banners on nha. Không nó không hiện quảng cáo đâu.
Cuối cùng, phần các bác mong chờ nhất: Proof
View attachment 181601
Mình thấy khá hay á. Mình tìm hiểu rồi quay lại hỏi bạn các vấn đề mình thắc mắc oce chứ ??

cái này lấy imacro để tự động click vào quảng cáo đc ko bro

Update: Tui nghĩ ai cũng rõ vụ captcha rồi nhưng hình như có nhiều bác mới tiếp xúc, thấy nhiều bác không làm được cái captcha sau cùng nên tui xin mạn phép hướng dẫn một xíu.
Cái đó nó cho 1 từ tiếng Anh, các bác phải chọn hình tương ứng với từ đó chứ không phải nhấn vào cái chữ nhé. Không biết từ đó thì 1 là đổi từ bằng cách nhấn cái vòng tròn bên cạnh, 2 là sang gg dịch dịch nó ra vì cái này không giới hạn thời gian.
Có tâm thế ông

hahaahha , thoi ko dam choi

Sao không bác? Nó scam à?
ptc thì scam rồi mà sớm hay muộn thôi , ko có site nào là ko có cả , chiến thuật ,là chơi nhiều site , 50-100 site , cái nào đủ min là rút liền , quản lý tốt các tài khoản là có ăn thôi , ngày tà tà kiếm 5-10 $ (có tool auto hay bán auto ) làm tà tà 15=30' là xong

Bỏ cả thanh xuân để ngồi click :popo_big_smile:

ptc thì scam rồi mà sớm hay muộn thôi , ko có site nào là ko có cả , chiến thuật ,là chơi nhiều site , 50-100 site , cái nào đủ min là rút liền , quản lý tốt các tài khoản là có ăn thôi , ngày tà tà kiếm 5-10 $ (có tool auto hay bán auto ) làm tà tà 15=30' là xong
Giới thiệu cụ thể được không bạn ơi? Mới vào không rõ vụ tool lắm

Giới thiệu cụ thể được không bạn ơi? Mới vào không rõ vụ tool lắm
làm lâu rồi sẽ biết thôi , cứ nhớ câu đó là đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,784
Latest member
Scoopy

Most viewed of week