New [Siêu hot] Cơ hội kiếm tiền siêu dễ dàng cho người dùng Facebook đây

Reactions
1
MR
0.000
Hi mọi người,
Mình đang cần 1 số lượng lớn account Facebook, nhưng không thể lập hàng loạt được vì sẽ bị Facebook chặn. Nên mình muốn mua account Facebook từ các bạn.

1/ Cách mua:

+ Bạn chỉ cần gửi email thông tin về account Facebook và số điện thoại của bạn đến địa chỉ email [email protected]
+ Mình sẽ chuyển tiền qua điện thoại, 11h tối hàng ngày (bắt đầu từ tối mai) mình sẽ kiểm tra từng email, từng account Facebook và sẽ chuyển tiền vào điện thoại của bạn từ 12h đến 8h sáng hôm sau. (Lưu ý: Chỉ áp dụng cho sđt của Viettel).

2/ Giá mua:

+ Gói 1: 10,000 vnđ/3 tài khoản FB.
+ Gói 2: 18,000 vnđ/5 tài khoản FB.
+ Gói 3: 38,000 vnđ/10 tài khoản FB.
+ Gói 4: 78,000 vnđ/20 tài khoản FB.
+ Gói VIP: 200,000 vnđ/50 tài khoản FB.

3, Yêu cầu:

+ Account FB phải đăng kí bằng gmail.
+ Pass của account FB phải đặt là emyeu12345.
+ Thông tin cho mỗi 1 account FB: địa chỉ email dùng để đăng kí account FB đấy + Pass của email này + Pass của account FB.
+ Account phải có profile picture, đã post ít nhất 1 status (gì cũng được).
+ Các bạn gửi email cho mình thì nhớ ghi mình chọn gói gì ở title của email để mình dễ quản lí :D
+ Phía cuối của email thì bạn nhớ viết link của topic này để mình biết được bạn là member của forum mình nhé.

4, Lưu ý:

+ Account càng được tạo từ lâu, mình sẽ có thêm thưởng riêng.
+ Các gói 3,4,VIP sẽ được thưởng thêm theo từng đợt, lúc nào hoàn thành công việc mình cũng sẽ có thưởng riêng.
+ Nếu bạn đăng kí trên 1 máy nhiều account FB thì nhớ chú ý là FB sẽ block mất account và đòi confirm bằng sms. Nhớ cẩn thận nhé :D
+ Cơ hội kiếm tiền thật dễ dàng phải không? Nhưng hãy nhớ đừng đăng kí 1 lúc nhiều gmail và Facebook trên 1 máy tính vì sẽ bị FB block mất đấy (lập account hàng loạt không dễ đâu :p). Nếu bạn dùng account đăng kí từ lâu rồi thì sẽ có thêm thưởng nữa :D

Cảm ơn các bạn đã đọc tin của mình. Chúc các bạn nữ có 1 ngày 8/3 thật vui vẻ bên người ấy nhé <3

3 acc 3 số dt . :binhsua80: . cũng đâu có dễ ăn

dk facebook bộ cần số dt hả. sao mình dk có bao giờ cần dt đâu. giá hơi bèo. vì còn kèm acc gmail nữa. tính ra 1acc Google + 1acc facebook rồi

Chỉ cần gủi số điện thoại để bạn pay tiền thui đúng ko.Không cần gửi sdt dùng để confim fb đúng ko

uh, chứ sđt để confirm thì mình lấy để làm gì đâu :D

---------- Post added at 11:04 PM ---------- Previous post was at 11:03 PM ----------

sao lại yêu cầu email đk FB phải là Gmail. hơn 10 acc fb của tui đủ cả (yahoo, zing, gmx, gawab,...)

để mình dễ quản lí hơn thôi, bạn gửi account dùng email khác cũng được :D

để mai test thử xem sao :D.
scam thì coi như tớ chuột bạch :binhsua80:

làm sao vượt dc vụ vẻi phone

Face rat ko nhai , chua co cach vuot dau ban . Google, youtube,... mình vuot het chi co face la chiu thua !!! Bon nuoc ngoai con chua lam dc nua mah :)

---------- Post added at 10:23 PM ---------- Previous post was at 10:22 PM ----------

Hi mọi người,
Mình đang cần 1 số lượng lớn account Facebook, nhưng không thể lập hàng loạt được vì sẽ bị Facebook chặn. Nên mình muốn mua account Facebook từ các bạn.

1/ Cách mua:

+ Bạn chỉ cần gửi email thông tin về account Facebook và số điện thoại của bạn đến địa chỉ email [email protected]
+ Mình sẽ chuyển tiền qua điện thoại, 11h tối hàng ngày (bắt đầu từ tối mai) mình sẽ kiểm tra từng email, từng account Facebook và sẽ chuyển tiền vào điện thoại của bạn từ 12h đến 8h sáng hôm sau. (Lưu ý: Chỉ áp dụng cho sđt của Viettel).

2/ Giá mua:

+ Gói 1: 10,000 vnđ/3 tài khoản FB.
+ Gói 2: 18,000 vnđ/5 tài khoản FB.
+ Gói 3: 38,000 vnđ/10 tài khoản FB.
+ Gói 4: 78,000 vnđ/20 tài khoản FB.
+ Gói VIP: 200,000 vnđ/50 tài khoản FB.

3, Yêu cầu:

+ Account FB phải đăng kí bằng gmail.
+ Pass của account FB phải đặt là emyeu12345.
+ Thông tin cho mỗi 1 account FB: địa chỉ email dùng để đăng kí account FB đấy + Pass của email này + Pass của account FB.
+ Account phải có profile picture, đã post ít nhất 1 status (gì cũng được).
+ Các bạn gửi email cho mình thì nhớ ghi mình chọn gói gì ở title của email để mình dễ quản lí :D
+ Phía cuối của email thì bạn nhớ viết link của topic này để mình biết được bạn là member của forum mình nhé.

4, Lưu ý:

+ Account càng được tạo từ lâu, mình sẽ có thêm thưởng riêng.
+ Các gói 3,4,VIP sẽ được thưởng thêm theo từng đợt, lúc nào hoàn thành công việc mình cũng sẽ có thưởng riêng.
+ Nếu bạn đăng kí trên 1 máy nhiều account FB thì nhớ chú ý là FB sẽ block mất account và đòi confirm bằng sms. Nhớ cẩn thận nhé :D
+ Cơ hội kiếm tiền thật dễ dàng phải không? Nhưng hãy nhớ đừng đăng kí 1 lúc nhiều gmail và Facebook trên 1 máy tính vì sẽ bị FB block mất đấy (lập account hàng loạt không dễ đâu :p). Nếu bạn dùng account đăng kí từ lâu rồi thì sẽ có thêm thưởng nữa :D

Cảm ơn các bạn đã đọc tin của mình. Chúc các bạn nữ có 1 ngày 8/3 thật vui vẻ bên người ấy nhé <3

Ac co can verify ko ban?

Face rat ko nhai , chua co cach vuot dau ban . Google, youtube,... mình vuot het chi co face la chiu thua !!! Bon nuoc ngoai con chua lam dc nua mah :)

---------- Post added at 10:23 PM ---------- Previous post was at 10:22 PM ----------

Ac co can verify ko ban?

Cần chứ bạn:binhsua112:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,008
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week