SCAM Adsurepays Reviews : SCAM or LEGIT ?

Cái thằng thớt này trước lập topic lừa đảo đã bị ban forever xong còn vào năn nỉ mod cho xuống 1 tháng, mới xổng chuồng đã lại giở trò tiếp à

https://mmo4me.com/threads/mod-ban-nick-e-co-qua-dang-ko.228609/

Đề nghị ban gấp

Thằng này mình biết rõ lắm, biệt danh là con trai của thần gió đấy, proof của nó toàn là fake cả thôi, bảo mod teamview xem proof thật hay giả là biết, đố nó dám cho team =))

sao rồi ta, nghe thớt bảo chơi kiểu này chắc thắng 100% mà :confused:
Cái thằng thớt này trước lập topic lừa đảo đã bị ban forever xong còn vào năn nỉ mod cho xuống 1 tháng, mới xổng chuồng đã lại giở trò tiếp à

Đề nghị ban gấp

Thằng này mình biết rõ lắm, biệt danh là con trai của thần gió đấy, proof của nó toàn là fake cả thôi, bảo mod teamview xem proof thật hay giả là biết, đố nó dám cho team =))
2 thím phán chuẩn vl o_O

Các bạn nên dispute sớm, bởi vì sao chủ thread không muốn mọi người tự tiện dispute ? Vì để thread còn dispute trước rồi mới đến mọi người. Thực ra PP của thread có limit cũng không sao, vì nó đã rút tiền về PM rồi. mà PM thì chả ảnh hưởng gì cả. Bên cạnh đó, nếu như dispute càng muộn, admin càng có thời gian tẩu tán tiền, nguyên tắc là như vậy. Nguyên tắc đầu tư là phải thế, đừng cố giữ và hi vọng site sẽ up trở lại, điều đó chỉ giúp admin và những người trên bạn thôi, đi sau là thiệt.

thằng mặt lol thread, nào là định lừa đảo (chưa kịp thì bị banned, rồi xin unban) , nào là fake proof tùm lum, nào là chém gió lãi 100% làm anh em mất tiền, nào chém gió dep cổng nào admin check rb cổng đó,..tùm lum tùm la..

Có lẽ mod nên xem xét tiễn đống rác này ra đảo đi :)

thằng mặt lol thread, nào là định lừa đảo (chưa kịp thì bị banned, rồi xin unban) , nào là fake proof tùm lum, nào là chém gió lãi 100% làm anh em mất tiền, nào chém gió dep cổng nào admin check rb cổng đó,..tùm lum tùm la..

Có lẽ mod nên xem xét tiễn đống rác này ra đảo đi :)

Bạn có thể report vào box SCAM :)

Không có bằng chứng. chỉ là nó chém gió quá giỏi làm ae tin theo mà mất tiền thôi :oops:
muốn làm căng thì đc thôi, vì thằng chém gió này chả có proof dep đâu, ngay từ đầu nó đã lập lờ mod vụ proof để qua chuyện :)

Nói chung có banned nó lại tạo nick khác, thôi kệ nó để nó tiếp tục có gì anh em vào cảnh báo là đc :)

Không có bằng chứng. chỉ là nó chém gió quá giỏi làm ae tin theo mà mất tiền thôi :oops:

Thực tế là các bạn không có kinh nghiệm thôi.

Đây chả phải là site PTC, nó lấy tiền người sau trả người trước thôi. Bản thân mình chơi HYIP rất hiếm khi tư vấn cho ai site, bởi vì mình xác định site là thêm 1 người chết theo mình. Cũng có 1 phần lỗi của các bạn, tiền các bạn nhưng lại nghe theo người khác, mất thì phải chịu thôi, có chơi có chịu mà :) Nhẹ nhàng coi như đó là học phí đi, khôn thêm 1 chút :)

thế là chủ thớt chạy rồi à? :v
mình đây

Đề nghị ban gấp

tao quen mày à :confused: lúc có chuyện sao mình lắm người quen thế :eek:
bức nào cần team trung gian vậy nhỉ cho xin cái yahoo trung gian làm ăn tý :rolleyes:
@DannyTuan hình như bác team e rồi :D
Các bạn nên dispute sớm, bởi vì sao chủ thread không muốn mọi người tự tiện dispute ? Vì để thread còn dispute trước rồi mới đến mọi người. Thực ra PP của thread có limit cũng không sao, vì nó đã rút tiền về PM rồi. mà PM thì chả ảnh hưởng gì cả. Bên cạnh đó, nếu như dispute càng muộn, admin càng có thời gian tẩu tán tiền, nguyên tắc là như vậy. Nguyên tắc đầu tư là phải thế, đừng cố giữ và hi vọng site sẽ up trở lại, điều đó chỉ giúp admin và những người trên bạn thôi, đi sau là thiệt.
Bạn có hiểu nguyên tắc gỡ paypal ko nick nó đã limit thì nó tẩu tán kiểu gì :eek:

Lí do mình ko dis luôn là vì mình tuyển ref RCB 95% =80% time đầu .90%=20% cuối nên hầu hết tiền ref vẫn ở bên adsurepays nên mình vẫn mong nó gỡ đc paypal,và 1 điều nữa là thằng admin nó vẫn chưa đóng cái fb và vẫn cập nhật tin tức nên mình vẫn hi vọng
Còn thực tế số tiền chênh lệch ăn rcb tổng của mình k đc đến 30$ vì mình rcb 95%+3,5% phí rút vậy là ăn có 1.5% mình cứ coi như là tiền mình lên RCB+SP ngày gần 5 tiếng cho các bạn :confused: nghĩ sao mà tưởng lắm tiền ref vậy :confused:

Còn nguyên tắc paypal bạn dis lúc nào chả đc ,nếu ai hiểu nguyên tắc làm việc paypal thì dù admin có chạy hết tiền thì Paypal có thể bỏ tiền túi ra trả cho các bạn
Thực chất là k hẳn là tiền túi nó mà chính là tiền thỉnh thoảng có 1 vài nick paypal limit mà k hiểu vì sao :eek:
Còn ai thích dis luôn trong ngày mai thì pm yahoo :yEum0tThjenthan_angel_9a ( mình chỉ hỗ trợ những bạn dep trên 15$ nhé )

Còn ai chơi thể loại này chắc phải tự hiểu mình đã cảnh báo rồi,ko có thằng admin nào chơi trò mua share mà nó có thể tự lấy tiền đầu tư kinh doanh của nó trả cho các bạn
Thực tế thì vẫn có nhưng con số này là <5% / tháng và hầu như mình thấy rất ít xuất hiện trên mmo này .
https://mmo4me.com/threads/canh-bao-gap-nhung-site-dau-tu-hien-tai.232649/

Còn bạn này @YouAndIVN
Mình cũng nghĩ khi sinh ra mẹ bạn hơi bất cẩn làm đầu bạn va đập vào đâu :confused:
Vì vậy nên bạn có nói gì mình cũng k rep ,vì hà nội hàng ngày nhìn những đứa trẻ thiểu năng đi qua ,lòng mình cũng k khỏi xúc động o_O
Nên bạn có nói gì thì kệ mẹ bạn :D
Mình cũng tự hứa là dù sao nó cũng có hoàn cảnh bất hạnh nên gần 2 tuần nay kệ bạn nói gì mình cũng k reply rồi :oops:
Nhưng đừng ỷ thế đầu óc mình có vấn đề mà topic nào cũng nhảy vào cắn xé ( k riêng của mình nhé )
Tối qua mặc dù cũng hơi bận nhưng mình cố dành 30p tìm cho bạn 1 vài cách điều trị bạn ghé qua xem nhé :D
http://www.dieutri.vn/tamthan/25-4-2011/S189/Benh-than-kinh-hoang-tuong.htm
mình thấy mọi người chụp ảnh sinh hoạt khá vui vẻ bạn nên ghé qua đây xem
https://www.facebook.com/BenhVienTamThanTrauQuy

Lí do mình ko dis luôn là vì mình tuyển ref RCB 95% =80% time đầu .90%=20% cuối nên hầu hết tiền ref vẫn ở bên adsurepays nên mình vẫn mong nó gỡ đc paypal,và 1 điều nữa là thằng admin nó vẫn chưa đóng cái fb và vẫn cập nhật tin tức nên mình vẫn hi vọng
Còn thực tế số tiền chênh lệch ăn rcb tổng của mình k đc đến 30$ vì mình rcb 95%+3,5% phí rút vậy là ăn có 1.5% mình cứ coi như là tiền mình lên RCB+SP ngày gần 5 tiếng cho các bạn :confused: nghĩ sao mà tưởng lắm tiền ref vậy :confused:

Còn nguyên tắc paypal bạn dis lúc nào chả đc ,nếu ai hiểu nguyên tắc làm việc paypal thì dù admin có chạy hết tiền thì Paypal có thể bỏ tiền túi ra trả cho các bạn
Thực chất là k hẳn là tiền túi nó mà chính là tiền thỉnh thoảng có 1 vài nick paypal limit mà k hiểu vì sao :eek:
Còn ai thích dis luôn trong ngày mai thì pm yahoo :yEum0tThjenthan_angel_9a ( mình chỉ hỗ trợ những bạn dep trên 15$ nhé )

e k phải ref của bác nhưng vẫn muốn vào like bác cái.
m nghĩ thằng pp thì nó luôn như vậy khi 1 acc mà có số lượng giao dịch lớn như thế trong vài ngày.
còn nếu mà dispust bjo thì sẽ bị block acc và 1 điều nữa là m có 180 ngày để dispust nên bjo có phải là quá sớm để xác đinh adm scam. hay là cho nó thêm cơ hội 1 time và acc của ta vẫn có thể tiếp tục kiếm từ nó. còn k thì lúc đó dispust cũng chưa muộn.
Ngu ý của m thui :)

e k phải ref của bác nhưng vẫn muốn vào like bác cái.
m nghĩ thằng pp thì nó luôn như vậy khi 1 acc mà có số lượng giao dịch lớn như thế trong vài ngày.
còn nếu mà dispust bjo thì sẽ bị block acc và 1 điều nữa là m có 180 ngày để dispust nên bjo có phải là quá sớm để xác đinh adm scam. hay là cho nó thêm cơ hội 1 time và acc của ta vẫn có thể tiếp tục kiếm từ nó. còn k thì lúc đó dispust cũng chưa muộn.
Ngu ý của m thui :)
Mình cũng nghĩ thế cứ lose dis lại hết đi!

:D mmo nhiều gà vãi lồng, thôi ko sao, khuyên không nghe thì tuỳ các bạn :D

Tin admin invest là cái NGU nhất trần đời :D

p/s: Còn thằng thread thì khỏi nói : NGU + BẨN => Tin nó thì bán nhà :D

Mình cũng nghĩ thế cứ lose dis lại hết đi!

AE hãy tập trung toàn lực mà dis tập thể thì mới thắng kiện được chứ , lần này số đông chắc sẽ thắng kiện adsurepays là cái chắc .... Nhanh tay chung sức đập tan âm mưu hahaha .....:D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,477
171,517
Latest member
linhkeisuke1097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week