Ask Show tài khoản thực Forex cho ae xem !

Cũng giới thiệu luôn cái site, anh em vào xem chém gió bình loạn nhé. Sắp cháy tk đến nơi rồi :D
E xem qua lịch sử giao dịch của bác thì thấy không có lệnh nào có stop loss + tp, nghĩa là không có bất kì tỷ lệ risk:reward nào, điều đó khiến lệnh xanh thường ăn ngắn còn lệnh lỗ thì khá nặng, sai lầm thường thấy của anh em trader.

Nếu bác tiếp tục giao dịch kiểu đó thì sớm hay muộn tk của bác cũng cháy thật. Lời khuyên chân thành của em là bác nên hệ thống lại phong cách trade của mình. Thời buổi này 1$ cũng quý huống gì là 5k$, đó không phải là một số tiền nhỏ, cháy cũng tiếc lắm (trừ khi bác giàu đến mức 5k$ với bác không là gì).

Chúc bác may mắn và giao dịch tốt!

E xem qua lịch sử giao dịch của bác thì thấy không có lệnh nào có stop loss + tp, nghĩa là không có bất kì tỷ lệ risk:reward nào, điều đó khiến lệnh xanh thường ăn ngắn còn lệnh lỗ thì khá nặng, sai lầm thường thấy của anh em trader.

Nếu bác tiếp tục giao dịch kiểu đó thì sớm hay muộn tk của bác cũng cháy thật. Lời khuyên chân thành của em là bác nên hệ thống lại phong cách trade của mình. Thời buổi này 1$ cũng quý huống gì là 5k$, đó không phải là một số tiền nhỏ, cháy cũng tiếc lắm (trừ khi bác giàu đến mức 5k$ với bác không là gì).

Hi, thanks bác đã cho ý kiến chân thật.
Em đánh stoploss cả tài khoản bác ơi, hi.
Em show cho mọi người zô coi giải trí với đau tim cho vui. Cháy thì cũng chấp nhận, quen rồi bác ạ.
Cũng để cho nhiều ae biết tài khoản real nó như thế nào ý :D

chắc chơi demo mới ko có sl chứ :d

chắc chơi demo mới ko có sl chứ :d
Sever real bác. Tiền tươi thóc thật đấy, nên e mới bảo tiếc nếu tk đấy cháy.

Lâu lắm r mới thấy a Phuc :D

Hi, thanks bác đã cho ý kiến chân thật.
Em đánh stoploss cả tài khoản bác ơi, hi.
Em show cho mọi người zô coi giải trí với đau tim cho vui. Cháy thì cũng chấp nhận, quen rồi bác ạ.
Cũng để cho nhiều ae biết tài khoản real nó như thế nào ý :D
SL cả tk thì ko đúng lắm, vẫn có lệnh tự cắt tay đấy, với tk 5k mà SL cả tk thì đánh min cũng phải 5lot trở lên thì mới nhanh SL cả tk đc :))

SL cả tk thì ko đúng lắm, vẫn có lệnh tự cắt tay đấy, với tk 5k mà SL cả tk thì đánh min cũng phải 5lot trở lên thì mới nhanh SL cả tk đc :))
Cài SL vẫn cắt tay bình thường mà. Em đánh là tùy hứng thôi, hiii. Thích thì 0.1, hứng lên làm ngay 10 lot hiii. Quẩy tới bến :)))

KO hiểu cách giao dịch hiện tại của bác lắm, nhưng thấy hơi ái ngại và có lẽ bác sẽ phải nạp nhiều lần nữa đó
Con đường trader còn dài cố gắng bình tĩnh bác nhé
Chúc bác sớm thành công :)
Các con số cứ gọi là nhảy tưng tưng

Mình ko biết đây là tài khoản của bác hay là tài khoản người khác nhờ bác trade hộ. Nếu là tài khoản của bác thì thật là dư tiền, còn nếu là tài khoản người khác gửi trade thì thật tiếc =))

Mình ko biết đây là tài khoản của bác hay là tài khoản người khác nhờ bác trade hộ. Nếu là tài khoản của bác thì thật là dư tiền, còn nếu là tài khoản người khác gửi trade thì thật tiếc =))
Tài khoản của em chứ, thích đổi pass lun nè :))

KO hiểu cách giao dịch hiện tại của bác lắm, nhưng thấy hơi ái ngại và có lẽ bác sẽ phải nạp nhiều lần nữa đó
Con đường trader còn dài cố gắng bình tĩnh bác nhé
Chúc bác sớm thành công :)
:)), Đến đâu nạp tiếp và nhồi tiếp bác ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,470
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom