Show doanh thu của tháng vừa qua adsense

taolagi227

Newbie
Reactions
1
MR
0.002
Em vào cũng lâu rồi,kênh tạo được 5 tháng mail lâu năm,mới bật kiếm tiền được 1 tháng 4 ngày
Anh em thấy vậy có ổn không,vew việt phần lớn

quá ngon rồi bạn

view vn mà vậy thì chim ưng quá còn gì :)

Em vào cũng lâu rồi,kênh tạo được 5 tháng mail lâu năm,mới bật kiếm tiền được 1 tháng 4 ngày
Anh em thấy vậy có ổn không,vew việt phần lớn

View attachment 101323 View attachment 101324

klq, cho mình hỏi xí. Giờ mình muốn thay cái website (... giữa thẻ head) đó bằng website khác thì vào đâu để thay cậu :(

all my idols :( ngưỡng mộ

Views Việt mà thu nhập vậy là khá rồi :D

Trước mình chơi youtube được khoảng 2 3 tháng được có chừng này, kênh thì tạo được 2 3 năm rùi, kênh view lên ầm ầm nhưng do không lấy được pin ga nên giờ vứt không, không up video lên nữa nên tàn tạ thế này :D , ở đây ai có dịch vụ nhận pin ga không, mình yêu cầu nhiều lần rồi, lần này nó báo sẽ chặn quảng cáo nếu không xác minh :oops:

Trước mình chơi youtube được khoảng 2 3 tháng được có chừng này, kênh thì tạo được 2 3 năm rùi, kênh view lên ầm ầm nhưng do không lấy được pin ga nên giờ vứt không, không up video lên nữa nên tàn tạ thế này :D , ở đây ai có dịch vụ nhận pin ga không, mình yêu cầu nhiều lần rồi, lần này nó báo sẽ chặn quảng cáo nếu không xác minh :oops:
View attachment 101432
Không xác minh bằng chứng minh được hả bạn ?

View attachment 101332
klq, cho mình hỏi xí. Giờ mình muốn thay cái website (... giữa thẻ head) đó bằng website khác thì vào đâu để thay cậu :(

Có vẻ dán trang nào cũng được hết, nó nhận dạng theo publisher id, trong code không còn chỗ nào phân biệt code của trang này với trang khác ngoài cái đó. Trước mình cũng đọc đâu đó, miễn trang web đó đạt yêu cầu là được, không cần phải request approve cho site mới. Bạn vào Setting>My Site xem thử add website khác đó vào xem xem thế nào.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,455
169,789
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom