[Shorte.ts] - Rút gọn link kiếm tiền

Reactions
75
MR
1.374
RÚT GỌN LINK KIẾM TIỀN VỚI SHORTE.ST

CẬP NHẬT THANH TOÁN

SPREAD THE WORD AND EARN 20% ON REFERRALS - LIFETIME

ỦNG HỘ MÌNH NHÉ = https://shorte.st/ref/308ccba773

HOẶC TRANG CHỦ = https://shorte.st

Last edited:
Thêm một vài thông tin "not accept traffic exchange/PTC website " tức là ko dc xài jingling..mà nếu có xài thì đừng để cho nó biết
minpay =5$

chủ topic update thêm nhé

Điều 8.A: advertising their Shorte.st URL links directly on any form of traffic exchange/PTC website
Nhìn rõ là phê nhưng

1. không thấy min pay
2. ko thấy chỗ rút tiền
3. Quit

site này trước đọc ở tbn thấy nhiều người nói tài khoản ít tiền thì nó paid còn nhiều nó block. mình k tin, sau vài tháng số tiền ít thì nó trả, tháng này lên gần 800$ nó k khóa, tới ngày thanh toán nó block lun, bây giờ thì mới biết điều đó là đúng :(

bác nào chơi thì chơi ít ít thôi, nhiều nó block scam k paid đâu :(

9$ nó còn block chứ huống gì =))
nhiều tài khoản nó block luôn

nhưng riêng tài khoản mình 30 ngày nó k block. tới ngày thanh toán 10/4, đợi hoài hết ngày k thấy paid. sang ngày 11/04 theo giờ vn thì bị block. thế có phải scam k :(

Các bạn nên cẩn thận chút, đừng thấy mấy site trả giá click cao hơn một chút là nhảy vô. Thường thì giá click cao thì nguy cơ scam càng cao. Các bạn có thể thử nó xem kết quả ra sao, nhưng muốn chơi lâu dài thì mình khuyên các bạn nên chơi adf. Mình không phải nói để câu ref các bạn, nhưng hơn 3 năm qua mình chơi adf thì nó chưa từng "lỗi hẹn" với mình. Chúc chủ thớt và toàn thể thành viên mmo4me ngày càng tăng thu nhập :D.

Các bạn nên cẩn thận chút, đừng thấy mấy site trả giá click cao hơn một chút là nhảy vô. Thường thì giá click cao thì nguy cơ scam càng cao. Các bạn có thể thử nó xem kết quả ra sao, nhưng muốn chơi lâu dài thì mình khuyên các bạn nên chơi adf. Mình không phải nói để câu ref các bạn, nhưng hơn 3 năm qua mình chơi adf thì nó chưa từng "lỗi hẹn" với mình. Chúc chủ thớt và toàn thể thành viên mmo4me ngày càng tăng thu nhập :D.
Chỉ mình chiến adf với jingling với bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week