Spotlight Shareflare chuyến pps thế nào nhỉ ?

Reactions
75
MR
0.000
Mọi ng cho mình hỏi tạo folder như thế nào? rồi move link từ roof vào folder mới tạo như thế nào? chẳng lẽ ko có chức năng này?

thằng này có còn pay ko vậy trên WJ cũng kêu nó scam là sao :D
Nó cheat sale ghê lắm, mình reset cái Stats lúc có $ lúc không có $. Nhưng nó vẫn trả đều đặn sau 2 ngày

Good Bye shareflare I will never use this bad service, other host is more better good Luck and thank you.

Its a ridiculus and scam system if I sale more premium acount automaticly I will earn more !!!!! then I will never win and my statue will be paper nevertheless
1 mem WJ. Đây chắc là lý do nó còn sống đến hôm nay, nó chơi khác kiểu thằng ul.to thôi

Last edited by a moderator:
anh em cho hỏi là tình hình hiện giờ thằng này nên chiến down hay sale? vì acc của mình toàn thấy down ko ah!Tiện thể chọn plan nào? Normal tính rate còn Maximum thì tính theo Country! mọi ng cho ý kiến nhé

Last edited by a moderator:

kothekoco5

Newbie
Reactions
390
MR
0.000
bữa chơi dc cái sale mà có 1.72$ cũng là lạ,tính ngược tính xuôi mình bán dc cái gì vậy ta,hỏi ra mới biết nó còn sale wa dt,1 sale gì đó tính ra $ là 2.872 =))
còn sale wa dt mà ko biết, đúng là hài thật :)):))

2nicegirl

Junior
Reactions
45
MR
0.000
Tôi cũng chiến thằng này nửa tháng nay, hơn 5000 DLs mà chỉ được có 01 Sale, mà sale này chỉ được 0.1$ là sao không biết.
Chán quá chuyển sang PPD được vài bữa nay có vẻ ổn (2.5$/100 DLs) nhưng không biết nó có trả không?
Bác nào chiến thằng này được trả thì post Proof cho anh em xem với...

Thanks!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,241
Latest member
88clbcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week