Suggest Share trang mua VCC AVS cho Paypal USA hay bất kì nước nào

U8111118

Junior
Reactions
300
MR
0.002
Rảnh dỗi sinh nông nổi nên share bài này , hi vọng giúp đc nhiều bạn và cũng vô tình đập vỡ bát cơm nhiều bác sell vcc

Ai sử dụng Paypal , nhất là Paypal US thì đều biết VCC AVS nó là cái gì , lợi ích nó mang lại và nhiều trang cần VCC AVS để xác mình địa chỉ
VCC AVS khác hẳn VCC thẻ visa ảo bình thường , nên ai ko biết tự google mà xem nhé

Như được biết hiện tại ở mmo khá nhiều chỗ sell AVS , như muabank.vn bán 25$ và tất cả các seller khác đều bán giá 25$

Nay em share cách tự mua , tự đăng ký info AVS theo ý muốn mà giá có 13$ thôi ( rẻ 1/2 nhé )

Ngoài ra , site này cho thay đổi info của VCC AVS tùy thích nên có thể tận dụng làm nhiều việc khác , ko như VCC AVS mua của seller thì chỉ duy nhất đc 1 địa chỉ nên làm đc ít việc , Blance số dư thừa bỏ phí ra

Bước 1 : mua VCC AVS tại, mua cái vcc blance 5$ là đủ làm việc

Mua xong bạn sẽ nhận đc thông tin VCC như này

Hello,

Here is your card info:

YELLOW PayPal VCC $5

Card number: 4xxx xxx xxx xxx

Exp.date: 04/20xx

CVV: xxx

Tracking number: 20xxx

Sorry for inconveniences.

Please don’t forget to register your card on our website before using it.

http://www.instantvirtualcreditcards.com/reg-yellow2.php

Vậy là vào đăng ký thông tin cho VCC AVS nào :

ví dụ như điền thông tin của paypal US để xác minh AVS

Ngoài ra , nếu muốn đăng kí AVS của các nước khác ngoài USA , bạn tích vào Foreign Address

Sau khi click Summit , sẽ báo " Thẻ của bạn đã đăng kí thanh công " là bạn có thể sử dụng đc ngay lập tức

Muốn xem code hay Blance hay mã xác nhận bạn vào xem sao kê nhé :

Code xác nhận Paypal , mã xác nhận sẽ hiện ngay lập tức trên sao kê sau khi bạn ADD VCC , không cần chờ đợi

Nếu VCC còn số dư bạn có thể tận dụng xác minh AVS site khác cho đỡ phí , có thể đăng kí thông tin khác cho VCC AVS tại link

Chúc các đồng dâm thành công và kiếm nhiều tiền

P/.S: các bạn có tâm thì đừng lêch hay share bậy bạ nhiều tránh nát , mình hi vọng anh em mmo4me cùng share nhau điều hay

GOOD LUCK !

Last edited:
mua nhanh không nát

Mình xài 3 năm rồi , thấy bọn này nó đổi đầu số bank liên tục

Chuyên mua để lift limit paypal bị giới hạn rút 1k $ và ver avs khi paypal limited 180 day thường bắt xác nhận danh tính

Hoặc paypal xác nhận danh tính confirm indify đều xài vcc avs

Mình chả tốn tiền cho mấy thứ nầy

mua cái 5$ là có đúng 5$ trong thẻ à pro

cai này dùng reg ggc hay amz dc k bác

cho e hỏi là dùng thẻ VCC AVS này khi PP litmit bắt xác nhận gì đấy thì mình vào trang thẻ này chụp ảnh scan lại rồi gửi document từng step cho nó hả ??

cho e hỏi là dùng thẻ VCC AVS này khi PP litmit bắt xác nhận gì đấy thì mình vào trang thẻ này chụp ảnh scan lại rồi gửi document từng step cho nó hả ??

VCC AVS chỉ qua đc bước limit là xác minh địa chỉ , thay cho phải scan hoá đơn điện nước

Còn cái bạn nói là sao kê thẻ thì bạn nên thuê dịch vụ fake cho chuyên nghiệp , vì nguyên tắc Paypal không chấp nhận ảnh chụp màn hình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,438
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom