Share tool Traffmonetizer nhiều profile trên 1 vps

Sao em chạy container, mà rõ ràng chui vào container check thì đã nhận ip proxy, nhưng trên thằng traffmonetizer nó lại cứ nhập ip của VPS nhỉ, bác có biết tại sao không
bị trùng thiết bị đó bác kiếm cách sao cho nó là các thiết bị khác nhau mới được :)))

góp ý tool trong lúc xóa mấy file hệ thống của traff thì nên giữ lại file key và tool chỉ sửa key của file key thôi là các soft traff sau bật lên sẽ ko phải điền key nữa

Screenshot 2022-12-13 at 15.15.54.png

Mới tải, để tối về setup :popo_big_smile: :popo_big_smile: Cảm ơn thớt cơ mà quả readme làm mình hụt hẫng mà buồn cười quá :popo_smile::popo_smile:

sáng giờ ko lên tiền rồi

Traff vừa update server. Để chạy lâu sẽ có nhiều profile tự tắt. Không biết bị thay đổi thuật toán gì rồi.

ae còn chiến đc ko ạ, e chạy thử thấy nó báo cái proxifier hết hạn, ko có chạy đc

Attachments

103.7 KB · Views: 166
2TCKX-TYQHL-NFN33-3YEDY-QW65D
tks bác, mà e test thử thấy 24h tầm khoảng 0.01$ , là giá nó trước giờ vậy, hay giờ nát nên giá nó mới giảm thấp vậy bác nhỉ

tks bác, mà e test thử thấy 24h tầm khoảng 0.01$ , là giá nó trước giờ vậy, hay giờ nát nên giá nó mới giảm thấp vậy bác nhỉ
do IP lởm nó ko lên nhiều á

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,491
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back