Share tool Traffmonetizer nhiều profile trên 1 vps

Chỉ nhận IP vps thôi nhĩ. Mỗi 1 profile mình bỏ 1 proxy (đã foward về dạng localhost:port cho dễ dùng)
Screenshot 2022-11-21 at 15.49.36.png

Screenshot 2022-11-21 at 15.49.55.png

mình cũng thấy lạ, là ở chổ nó chỉ lấy ip của vps
Có thể do tool của bác ấy khởi chạy tool traffmonetizer trước xong hết rồi mới chạy proxifier. Cho nên khi lúc khởi chạy chưa được gán proxy nên lúc nhập token vào thì nó sẽ lấy ip máy, có thể khi traffic lên thì ip mới được cập nhật. Tool này cần khởi chạy riêng traffmonetizer trước để sinh ra process id trước xong mới gán proxy theo pid nên mới xảy ra chuyện này thì phải

Có thể do tool của bác ấy khởi chạy tool traffmonetizer trước xong hết rồi mới chạy proxifier. Cho nên khi lúc khởi chạy chưa được gán proxy nên lúc nhập token vào thì nó sẽ lấy ip máy, có thể khi traffic lên thì ip mới được cập nhật. Tool này cần khởi chạy riêng traffmonetizer trước để sinh ra process id trước xong mới gán proxy theo pid nên mới xảy ra chuyện này thì phải
đúng rồi bác, sau đó treo lâu nó mới nhận qua ip proxy

Cùng ý kiến, chứ tool gì nhìn chán đời quá
cảm ơn bác, dùng dorker ổn rồi vẫn thử tool em :)

dorker thì hơi tốn ram vps RAM phải trên 4gb, trước em cài thử mà 4gb không chạy được, chắc phải 6-8gb :D

22/11/2022: fix nhận ip proxy nhanh hơn, MB lên sớm hơn

Em cho cái traff chạy trước, sau đó chạy proxifier rồi mới nhập token theo ý kiến một số bác. Kết quả thì thấy nhận ip proxy nhanh hơn.
Chúc các bác kiếm tiền vui vẻ :D

Em cho cái traff chạy trước, sau đó chạy proxifier rồi mới nhập token theo ý kiến một số bác. Kết quả thì thấy nhận ip proxy nhanh hơn.
Lỗi rồi hay sao bác ơi, chỉ mở traff chứ ko chịu điền token vào

ngon lại rồi bác ơi, cắn MB khá nhanh hết nhận IP VPS rồi

e là người góp ý đây:popo_big_smile::popo_big_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,785
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week