Share tool Traffmonetizer nhiều profile trên 1 vps

Share tool chạy nhiều app HoneyGain trên 1 vps luôn đi bác ơi :popo_too_sad:
Mình chưa code cái đó bạn ạ :D Đợi hôm nào rảnh rảnh việc mình nghiên cứu

mình xài thấy ok thì giới thiệu bạn thích thì đăng ký thôi. Mình phải chủ site đâu mà đảm bảo với bạn.
thế là vì ref mà bất chấp nhỉ, nó nát như tương cà mà viết thế thì người mới họ ôm hận làm sao

thế là vì ref mà bất chấp nhỉ, nó nát như tương cà mà viết thế thì người mới họ ôm hận làm sao
chọn gói rẻ bèo chả bị trùng nát. Thử chọn gói cao cấp hơn xem nát ko. Tiền ít đòi hít l thơm

chọn gói rẻ bèo chả bị trùng nát. Thử chọn gói cao cấp hơn xem nát ko. Tiền ít đòi hít l thơm
Kiểu như thu nhập từ traff 0.33$/mon nên chọn gói webshare residential 1.79$/mon mới chạy được à à bạn yêu :popo_doubt:

Chuột Bạch thẳng tiến! Cảm ơn Bác

Last edited:
Mỗi profile là một tài khoản hay dùng 1 tài khoản cho nhiều profile vậy

có tool nào kiểu tạo profile dành cho firefox dùng ssh ko share vs hoặc bán m.n
bạn cần code tool pm skype mình nha

Đừng học mấy câu trên mạng rồi sử dụng vô tội vạ, ai chẳng biết tiền ít không có thơm nhưng người ta cũng bảo thằng nào bỏ 1 đồng ăn lại nửa đồng là thằng ngu đó nói chuyện hài vl đã tuyển ref còn lất cất =))))

vẫn chưa lên hay do proxy ta:popo_too_sad:

bác chỉnh đc cái này nữa thì bao ngon. áp dụng đc nhiều proxy hơn
mình chỉnh hỗ trợ proxy auth rồi bạn tải lại dùng thử xem sao

anh em tranh thủ ai ăn được thì ăn thôi chứ con này sắp nát rồi. Con này nó giới hạn tổng bandwidth share hằng ngày nên càng nhiều proxy cung cấp cho nó thì bandwidth sử dụng của mỗi proxy càng thấp đi. Ngày trước 1 proxy ăn tầm gần 200MB 1 ngày, xong nó giới hạn xuống còn khoảng tầm hơn 100MB, giờ thì còn đâu đó 80MB, vài hôm nó xuống tầm 50MB nữa thì chắc nát hẳn. Nên là tranh thủ ăn khi còn ăn được thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom