Share tool tạo profile số lượng lớn cho firefox

vianhcancoem

Hero
Verified
Reactions
669
MR
0.028
Dạo gần đây thấy ae quan tâm tới tool tạo nhiều profile cho firefox. Việc tạo profile thấy khá bất tiện cho ae mmo, nên mình quyết định share tool free tạo profile mà mình mới kiếm đc sau 15' tìm hiểu:oops:. Tool tạo được hằng hà sa số profile, thích thì tạo 1 profile chỉ bằng 2 cái click chuột:oops:.1s có thể tạo được 2 profile nếu ae tạo profile theo kiểu abcxyz:rolleyes:. Tool share ra sau này có lỗi gì thì ae giúp phát triển nó thêm nhé. Tool này ko phải mình tạo ra, mình chỉ phổ biến ứng dụng thôi:rolleyes:. Ae nếu đã biết tool rồi thì thôi, tool này mình share cho tất cả. Cám ơn Rohit Khurana đã phát triển ứng dụng này:D
Anh em tải tool Profile manager tại đây nhé, pass mmo4mechấmcơm, cài bản proxifier đính kèm theo tool để ko bị lỗi nhé
Tool profile
Firefox portable các phiên bản
Hướng dẫn bằng hình ảnh tạo nhiều profile

Last edited:
Ủng hộ bạn :D

Cám ơn trước !

đã share tool + hướng dẫn, hy vọng tool giúp ích nhiều cho ae:oops:
thanks thớt, cho mình hỏi tí, 1 profile là một user agent khác nhau hoàn toàn hả thớt, nó có khác j với việc mình xài add on switch user agent trên firefox ko?

thanks thớt, cho mình hỏi tí, 1 profile là một user agent khác nhau hoàn toàn hả thớt, nó có khác j với việc mình xài add on switch user agent trên firefox ko?
Có lẽ đc, bạn phải cài thêm các phiên bản firefox (portable hay gì đó):oops:. Chọn Other dẫn tới file.exe của bản firefox bạn cần chạy để thay đổi User agent:oops: (sau này chạy thì chỉ việc chọn Any version là nó sẽ random phiên bản). Hôm qua mình cũng thấy có phần mềm tạo 1 phát đc nhiều phiên bản firefox (tầm 10 phiên bản), để lục lại xem sao:rolleyes:. Nếu có + file sạch thì mình up lên, còn ko thì bạn chịu khó tải bản portable về thử xem nhé:D

P/s Muốn tạo nhiều User argent hơn nữa thì dùng kết hợp soft khác đi bạn

Last edited:
Toàn dùng portable, cảm thấy cũng hài lòng

Thêm cái soft tạo khoảng 60 bản portable cho firefox:oops: (phục vụ cho ae Useragent gì đó, ae ko cần down nếu thấy tool tạo profile đã đủ dùng)
Link
http://www.softpedia.com/get/Internet/Browsers/Utilu-Mozilla-Firefox-Collection.shtml#download
Virus total
https://www.virustotal.com/vi/url/a...2fd90af2fe554b843161bab80f66e296908/analysis/
Sau khi cài xong, cần thì khởi động lại. Sau đó vào mục C:/Program Files/UtiluMFC sẽ thấy các bản firefox:oops:. Lúc tạo profile thì mục Other dẫn tới firefox.exe của từng phiên bản:oops:. Sau này thì cứ thế mà tạo thôi

Last edited:
like. Éo chảnh như cha nội candylop nào đó là like rùi:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week