share tool SEOSPRINT

rainkun

Junior
Reactions
79
MR
0.008
tình hình có mấy thằng nhảm nhảm cứ bán tool phát ngứa mắt nên share ai thích thì xài nhá, nhớ thank là được rùi, Task thì phải tự tìm rồi thêm vào bla bla gì gì đó đi mình chả nghiên cú vụ này nên chả rành

Mấy thằng bán nếu làm ngon thì *** bao h bán tool đâu nhé các bác :D

Attachments

• f.zip
    141.3 KB · Views: 205
topic chỉ mang tính giúp newbie tránh mua tôol thôi, chứ cái tôol xài là bị banned nhé, dưới mọi hình thức, nên thích thì down về nghiên cứu, tránh để tiền mất tật mang

"tool như đ đách, mua hồi trước tết, trước khi chuyển khoản thì nhiệt tình lắm, chuyển xong thắc mắc pm hỏi thì chả bao h thấy xuất hiện nữa, bác nào thích thì cứ tải về, mua làm *** gì buff tiền cho bọn scam nhảm này, làm ngon thì *** có đi bán tool đâu" nguồn @rainkun .
Bạn nào thích chuyển tiền cho cái tool này thì cứ mua và sẽ thấy được điều bạn ấy nói.

tình hình có mấy thằng nhảm nhảm cứ bán tool phát ngứa mắt nên share ai thích thì xài nhá, nhớ thank là được rùi, Task thì phải tự tìm rồi thêm vào bla bla gì gì đó đi mình chả nghiên cú vụ này nên chả rành

Mấy thằng bán nếu làm ngon thì *** bao h bán tool đâu nhé các bác :D
Thế tool này làm dc k bạn :D

À Sau 10 phút 24 giây tìm hiểu mình biết cái tool sida này làm gì rồi :D

Dành để lưu job đã làm :D lúc làm acc khác chỉ việc copy từ cái file xkyle những cái note mình đã ghi vào thôi khỏi mắc công làm lại, Cứ tưởng tool auto :oops:.
làm tụt cả cảm xúc:oops:

loại tool này dùng để add các job đã làm + các link trên site của chủ job + các link quảng cáo
cái này hỗ trợ block acc seosprint đấy mà
bác nào dùng rồi chắc biết :D

Í Ẹ LÚC TRƯỚC CÓ BÁC MỞ TOPIC TUYỂN REF AUTO GÌ ĐÓ
CŨNG SELL TOOL NÀY 15$
PHẢI EM Í KO

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,434
169,778
Latest member