Chia sẻ tool hỗ trợ lưu và quản lý acc Telegram

vpn đó nhiều ip ko bạn ? có hỗ trợ command line ko ? 3G dùng nhiều thì cứ vina 89 mà dùng 4Gb 1 ngày ở thành phố max nhanh
thành phố ko biết ntn chứ em nông thôn, k load nổi. dùng 2gb/ngày của viettel còn dùng dc.
VPN bất tiện, khó để viết auto :D

thành phố ko biết ntn chứ em nông thôn, k load nổi. dùng 2gb/ngày của viettel còn dùng dc.
VPN bất tiện, khó để viết auto :D
bác code bằng j vậy ?có dễ học lắm ko chứ em mấy hôm đọc autoit vs c# ngu hết người , mà thấy hma bản 2 đổi ip bằng lệnh đc nên đang tìm code , ngu nó khổ

vpn đó nhiều ip ko bạn ? có hỗ trợ command line ko ? 3G dùng nhiều thì cứ vina 89 mà dùng 4Gb 1 ngày ở thành phố max nhanh
Cái này 1 tháng ~ 12$ ( có ref giới thiệu thì dc tặng thêm 1 tháng ) , IP thì bao la vì nó lấy theo khu vực, theo nước ( có việt nam luôn mà ip rất ít ) ko hỗ trợ command

Các bác cho e hỏi vu link ref với ạ.
TH1 chua open Tele Profile trong tool: Mở link trong trình duyệt truoc rồi ấn Open Tele Desktop thì nó sẽ mở Tele chung, đăng nhập rồi reg đã đời nhưng ko save đuoc profile.
TH2 Open profile trong tool truoc: Mở link trong trình duyệt, ấn Open Tele Desktop thì cái Tele đang mở cũng không hiểu để mở link ref duoc. :(

Các bác cho e hỏi vu link ref với ạ.
TH1 chua open Tele Profile trong tool: Mở link trong trình duyệt truoc rồi ấn Open Tele Desktop thì nó sẽ mở Tele chung, đăng nhập rồi reg đã đời nhưng ko save đuoc profile.
TH2 Open profile trong tool truoc: Mở link trong trình duyệt, ấn Open Tele Desktop thì cái Tele đang mở cũng không hiểu để mở link ref duoc. :(
tạo channel, rồi quang link ref trên đó. làm trên tele phụ thì vào channel kia, rồi click vào link ref

sim siêutoc viettel bác. 90k/60gb/tháng
Thanks bác. Bác xài dcom gì thế bác, con vittel nf190 của e dạo này nóng lên là rót oạch, đang tính đổi qua cục phát wifi cho tiện.
bác dùng sim gì với gói cước gì cho dcom thế ?
Bác làm quả sim viettel 1 năm 360k 4gb/tháng ấy cho rẻ.

Thanks bác. Bác xài dcom gì thế bác, con vittel nf190 của e dạo này nóng lên là rót oạch, đang tính đổi qua cục phát wifi cho tiện.

ra viettel nó có bán k bác ?

có 4gb/1tháng. nếu cày nhiều là thiếu. 4gb rất nhanh hết, tại mở tele, vô group nhiều , rất là tốn do chat nhiều.

có 4gb/1tháng. nếu cày nhiều là thiếu. 4gb rất nhanh hết, tại mở tele, vô group nhiều , rất là tốn do chat nhiều.
Sáng giờ e log 80 cái textnow + 80 tele + 80 bitsum đi hết 120mb, cơ bản chỉ lấy dcom reg k luot web nên cũng k bao nhiêu

Chủ thớt có cách nào fix lỗi ko, lâu lâu nó tự động xóa hết các thư mục, xóa sạch sẽ lun làm tốn công quá hic:(:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,328
170,456
Latest member
t11dknyt2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom