Chia sẻ tool hỗ trợ lưu và quản lý acc Telegram

Vài trăm acc đây bác chưa band acc nào, 1 địa chỉ ip bác login vài acc thôi, đừng dùng số vnmb reg sẽ bị band hết.
Hix e có 50 sim vnmb cũng bị banned, bác biết lí do sao thằng này dễ bị banned ko bác, lý do SPAM mà em có spam dau :(
Ngoài ra cho e hỏi bác chơi sim hả, hay tẽxtnow luôn zay bác

Hix e có 50 sim vnmb cũng bị banned, bác biết lí do sao thằng này dễ bị banned ko bác, lý do SPAM mà em có spam dau :(
Nếu bác dùng tele lâu dài e khuyên bác nên thuê sim reg sẽ an toàn hơn là textnow. Textnow nếu k giữ số thì vài hôm lại có thằng login vào dùng chung tele với bác. Nên tránh xa vnmb ra nhé tele nó ghét vnmb lắm :D

Có 20acc vnmb cũng bị banned sạch . nhưng gỡ ban đc cái acc chính. Nghe các bác kể nó mà die là mất sạch airdrop đang đợi. Toàn con ngon. Run quá

Nếu bác dùng tele lâu dài e khuyên bác nên thuê sim reg sẽ an toàn hơn là textnow. Textnow nếu k giữ số thì vài hôm lại có thằng login vào dùng chung tele với bác. Nên tránh xa vnmb ra nhé tele nó ghét vnmb lắm :D
Bác cũng thuê code hả, em cũng tính thue nhưng mà sợ trường hợp nhiều thằng cũng thuê giống mình trùng số, trùng tele nữa :(.

Bác cũng thuê code hả, em cũng tính thue nhưng mà sợ trường hợp nhiều thằng cũng thuê giống mình trùng số, trùng tele nữa :(.
Trên mấy trang thuê online cũng toàn trùng rồi thôi ko khác textnow là bao đâu. Bjo ít người thuê online còn đỡ trùng. Bác có tiền mua acc textnow . cái nào có người dùng r thì xóa trắng acc tele tạo lại có phải ngon hơn ko. Con nào bị ban thì đợi 5 ngày sau có số mới tạo lại

"1 địa chỉ ip bác login vài acc thôi, " => nói rõ vậy rồi mà,
Em reg, hay làm gì cũng change dcom 1tele/1lan

"1 địa chỉ ip bác login vài acc thôi, " => nói rõ vậy rồi mà,
Em reg, hay làm gì cũng change dcom 1tele/1lan

thế còn gmail nhảy nhiều quá gmail bị sao ko bác, e bị baned nguyên dàn gmail luôn rồi :(, lúc chưa nhảy nhiều gmail ko sao cả :( nghiệt thiệt

thế còn gmail nhảy nhiều quá gmail bị sao ko bác, e bị baned nguyên dàn gmail luôn rồi :(, lúc chưa nhảy nhiều gmail ko sao cả :( nghiệt thiệt
mail thì dùng hotmail ngon hơn, 1 acc chính thêm 10 acc định danh liền. lâu lâu bị block phone, ver điện thoại là ngon.

nếu dùng portable thì tạo mỗi cái 1 profile ngon hơn chứ nhỉ.
mà add 10 mail phụ chi thế bác, cái này e chưa hiểu :D
thì portable rồi copy ra thành nhiều mục, cũng như profile thôi mà.
add 10 mail phụ để thêm dc 10 mail dùng dc nữa.

mua loại hotmail 1k/1 cái của bác này: https://mmo4me.com/threads/mail-yah...-999d-pm-wmz-bank.333741/page-34#post-6491532

Đăng nhập đổi pass, mail khôi phục, add thêm 10 mail phụ . 1mail/1profile or 1 portbale :http://www.thewindowsclub.com/create-add-use-outlook-email-alias
dùng 1tgian sẽ bị block,cần ver điện thoại: http://simthue.com/ - 1k5/1sms
vậy là đầy đủ r mà :p:p:p
vậy là 1 hotmail add dc 10 cái mail phụ, chúng cùng same inbox, chuẩn chưa bác :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom