Solved Share tool Check account Comcast - Chính chủ

tuanbca

Hero
Verified
Reactions
675
MR
0.065
Insuree Balance
0
Tool không còn sử dụng được nữa

Attachments

• Comcast.zip
    383.9 KB · Views: 2,831
    20.9 KB · Views: 1,245
    167.2 KB · Views: 1,024
    169.2 KB · Views: 1,004
    180.9 KB · Views: 960
    171 KB · Views: 967
Last edited:
Khổ a tôi lại tin nhầm người rồi :(

shảre pải có hướng dẫn chứ cậu

Hướng dẫn sử dụng đi thớt , tool này chạy ko cần ssh à cậu . thấy import đc mỗi file , chắc là import mp

CÓ AI BIẾT DÙNG CÓ THỂ HƯỚNG DẪN EM VỚI ĐC KO AK . TẢI VỀ CHỈ THẤY MỖI FILE SSH

hóng :oops:

Nghe người ta nói về comcast mà chẳng hiểu mô tê.

Có phải là mình có 1 list tài khoản comcast rồi vào check nó còn sống hay chết. Hay là scan account để lấy số điện thoại, hay là scan username để lấy pass nhỉ.

Nghe người ta nói về comcast mà chẳng hiểu mô tê.

Có phải là mình có 1 list tài khoản comcast rồi vào check nó còn sống hay chết. Hay là scan account để lấy số điện thoại, hay là scan username để lấy pass nhỉ.
Check ra acc comcast có phone để sử dụng đó má

Check ra acc comcast có phone để sử dụng đó má
À à. Sau khi down code về (hóa ra code autoit chưa mã hóa) coi thì hiểu ra là. Ở đâu trên trời rơi xuống 1 cục, mở ra cục đó có 1 file chứa user/pass. Bỏ file đó vào tool đó nó cho ra acc nào có phone acc nào die.

Hehe. Lâu nay dân tình hỏi mình nhiều quá trời mà chẳng hiểu họ làm cái gì nữa. Lọ mọ vào comcast tạo 1 acc thì thôi rồi. Không thể tạo acc comcast, chẳng hiểu mấy thánh đó đăng ký acc comcast ở đâu mà tài thế.

À à. Sau khi down code về (hóa ra code autoit chưa mã hóa) coi thì hiểu ra là. Ở đâu trên trời rơi xuống 1 cục, mở ra cục đó có 1 file chứa user/pass. Bỏ file đó vào tool đó nó cho ra acc nào có phone acc nào die.

Hehe. Lâu nay dân tình hỏi mình nhiều quá trời mà chẳng hiểu họ làm cái gì nữa. Lọ mọ vào comcast tạo 1 acc thì thôi rồi. Không thể tạo acc comcast, chẳng hiểu mấy thánh đó đăng ký acc comcast ở đâu mà tài thế.
Mấy thánh bên tây, chứ thánh VN làm ji reg đc acc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,471
169,797
Latest member
datken

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom