Share tool change SSH multithread không chiếm chuột

thanks for share. chúc bác có sức khoẻ tốt và luôn may mắn trong cuộc sống nhé :popo_bye:

anh ads chủ tool còn liên lạc đưuọc không ạ, e muốn chính sửa lại cái giao diện của tool theo kiểu phóng to lên toàn màn hình được. có bác nào chỉnh lại đưuọc em xin gửi tiền công ạ. thank all

Các pro cho e hỏi . E tạo profile thì nó treo ntn. Profile vẫn đc tạo nhưng tool trống trơn

Attachments

737.6 KB · Views: 127
Hê lô ae, lâu ngày quá :D
Có cái tool code lâu rồi giờ lúc lại nên share cho ai cần nè
Chạy vài trăm port vô tư nha ae :D
SSH CHANGER MULTIPORT

View attachment 133903

Download SSH CHANGER MultiPort: https://drive.google.com/open?id=1wIce52LQe1EVySgJrIB1wmTVB7qG8q3D
Key: dinhtai92dn

Bonus thêm bản SSHCHANGERFREE trước đây của mình giờ chuyển sang ko chiếm chuột này
Dowload SSHCHANGERFREE 1.3: https://drive.google.com/open?id=1YFUhDySF6inW749OofO2Erpr2s6vPD66
Hi bạn, cho mình hỏi tool của bạn mấy nay đang sử dụng ok nhưng tự nhiên hôm nay kết nối ssh thì không được nữa, trong khi mình check thì ssh vẫn đang live. là bị sao vậy bạn?

ib mình thử cho
Thank bác e tìm đc cách fix rồi. Win 10 nó sẽ ko tự tắt cmd, tắt tay là ok. Nhưng hiện tại tool ko connect đc ssh mặc dù ssh đảm bảo (đã check, test rất kĩ từ tool khác), bác có kn cho e xin inf hỏi mấy vấn đề đc ko ạ ?

tool mình trước dùng bình thường, dạo gần đây nó bị báo ssh k kết nối được, cứ vàng suốt, mặc dù ssh đi mua mới về đều đang live ok, không biết lỗi là do đâu, bạn nào chỉ giúp mình với

Attachments

30.5 KB · Views: 119
tool mình trước dùng bình thường, dạo gần đây nó bị báo ssh k kết nối được, cứ vàng suốt, mặc dù ssh đi mua mới về đều đang live ok, không biết lỗi là do đâu, bạn nào chỉ giúp mình với
dùng kết nối trong đó hay bị đứt ip quá bạn vẫn ok hả

bỏ tích check live trong tool đó thử
bỏ tích thì tool kết nối được ssh nhưng chức năng tự động change ssh khi die thì không còn, hiện tại toàn phải check tay. có bác nào fix đc lỗi này không ạ. e xin gủi phí fix

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom