Tutorial Share tool auto chiến mybithouse.com

hieulv

Junior
Reactions
31
MR
0.001
Insuree Balance
0
UPDATE 2: Em nó lại sống trở lại và lần này đã tắt reCaptcha nên mình viết bài lại để share tool auto và tuyển ref. Còn scam hay không thì mình vẫn chưa rõ. Nhưng vì cắm auto nên cũng không tốn sức gì nhiều. Đủ min pay là biết thôi.

Chia sẻ với mọi người một trang xem quảng cáo kiếm tiền tương tự như freebitco.in nhưng:
  • Trang này kiếm được nhiều satoshi hơn freebitco.in: nếu claim 15 phút một lần thì trung bình mỗi lần khoảng 40 satoshi hoặc theo giờ thì:
  • Có bonus cộng thêm % theo số ngày đăng nhập.. Mỗi ngày sẽ được cộng thêm 1%, nếu không đăng nhập thì sẽ reset về 0% tương tự như mooncoin.
Link Ref: www.mybithouse.com

Ai đăng ký bằng link ref của mình thì comment địa chỉ email đăng ký để mình gửi code cắm auto claim.

Hướng dẫn sử dụng: (hỗ trợ windows và ubuntu)
  • Cài firefox phiên bản mới nhất cũng được hoặc phiên bản 49.0.2 (Nếu cài phiên bản 49.0.2 thì nhớ tắt tự động update firefox: Setting->Advanced->Update: Never check for updates)
  • Cài add on iMacros phiên bản mới nhất hoặc 8.9.7 tại link sau addons.mozilla.org. (Nếu bạn cài phiên bản 8.9.7 thì tắt tự động update add on: Add-ons -> Extensions -> Reset All Add-ons to update Manually)
  • Copy src code mình gửi rồi đổi mật khẩu và tài khoản thành mật khẩu và tài khoản của bạn. Trang này nó chặn ip nên code chỉ chạy trên một tài khoản thôi. Bạn nào muốn cắm nhiều tài khoản thì tạo nhiều profile firefox rồi fake ip cho từng profile (nếu bị ban k cho rút tiền thì xui)
  • Sau khi cài đặt, đổi tên tài khoản và mật khẩu thì copy vào thư mục "Macros" của addon rồi nhấn Play.
  • Code của mình vượt anti DDos, lỗi 508 nên các bạn không cần phải làm gì cả. Nếu cắm auto liên tục thì cứ 2 ngày stop rồi play lại một lần vì iMacros chạy javascript lâu ngày sẽ rất lag do ngốn mem k giải phóng được.
  • Cái nút "Claim My Free Bitcoins" sẽ bị khoá nếu bạn cài chương trình quảng cáo, mình mong các bạn cắm auto thì tắt chương trình quảng cáo đi để page này sống lâu thêm tí.
Chúc mọi người may mắn!!

Last edited:
Cả nhà ai ref cho e rồi thì để lại email e gửi nhé.

Lần này nó tắt reCaptcha không biết có phải là scam không. Nhưng vì cắm auto nên cũng k mất gì nhiều. Ai đủ min pay rồi mà nó k pay thì hú lên để e còn xóa bài nhé. Đỡ tốn điện của mọi người :D:D

Last edited:
Cả nhà ai ref cho em rồi thì để email lại nhé. Cả ngày e đi làm buổi tối mới về được nên tầm 8h tối này 26-9 mới inbox code được
Bạn có viết script bet freebitcoin hông vậy :oops: Nhiều script trên google không giống như ý của mình Ví dụ payout 10 thua 30 hoặc 50 thì đặt cược cao lên

Cả nhà ai ref cho em rồi thì để email lại nhé. Cả ngày e đi làm buổi tối mới về được nên tầm 8h tối này 26-9 mới inbox code được
Link REF đâu bác :D

Bạn có viết script bet freebitcoin hông vậy :oops: Nhiều script trên google không giống như ý của mình Ví dụ payout 10 thua 30 hoặc 50 thì đặt cược cao lên
Có bạn. đều nói chung chiến thuật nào rồi cũng lỗ sặc máu thôi ah. hihi. Nếu bạn có chiến thuật hay thì inbox rồi mình code cho. free

Có bạn. đều nói chung chiến thuật nào rồi cũng lỗ sặc máu thôi ah. hihi. Nếu bạn có chiến thuật hay thì inbox rồi mình code cho. free
đã ref cho thread , tìm mãi ms tháy link REF :p
thhread cho mình hỏi sao tk của mình nó lai bắt điên recaptcha nhỉ

UPDATE: Tình hình là không vui rồi. Sáng ra kiểm tra log thì thấy code không chạy nữa. Thì ra nó vừa bật reCaptcha lại rồi. Nhọ quá. Mới cắm auto có một ngày. Mất công cả buổi tối code.

Thành thật xin lỗi mọi người nhé.
Có thể site của pro nào đó trên forum mình nhoé :D

Chắc thế luôn quá. :eek::eek::eek:

quá pùn cho đội chuồn chuồn, mình còn chưa có code o_O

chưa thấy gì bác ơi

gửi rồi nhé. tại mỗi lần gửi tin nhắn phải cách nhau 30s nên chờ chút

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,788