Share tool Anun 5 - 7 $ / NGÀY

Bật lên nó cứ thế này là được ạ ?
Không sửa lại giao diện cho khác tí, giống của mình quá :D

Này các bạn đừng dùng tool nó block đấy.
Mục đích của chủ thớt là cho các bạn tool free cắm mấy ngày . Đường nhiên các bạn là ref của thớt
Bạn là ref của chủ thớt tất nhiên thớt phải được lời rồi mỗi lúc các bạn treo chủ thớt được rất nhiều Bonomatics . Thớt sẽ không dùng tool ( Dùng là bị block)

Với mỗi 1p của bạn thớt được 0,32 bonomatic vậy nhiều ref thì sao ???
....

Các bạn trẻ nên tỉnh táo . Đừng để thớt lừa nó block thì bonomatics các bạn click cho thớt sẽ không bị mất đi thay vào đó acc các bạn sẽ bị block.

Vậy các bạn ngĩ xem ai được lợi ???
Bác này nói làm mình lo :confused::confused:

Này các bạn đừng dùng tool nó block đấy.
Mục đích của chủ thớt là cho các bạn tool free cắm mấy ngày . Đường nhiên các bạn là ref của thớt
Bạn là ref của chủ thớt tất nhiên thớt phải được lời rồi mỗi lúc các bạn treo chủ thớt được rất nhiều Bonomatics . Thớt sẽ không dùng tool ( Dùng là bị block)

Với mỗi 1p của bạn thớt được 0,32 bonomatic vậy nhiều ref thì sao ???
....

Các bạn trẻ nên tỉnh táo . Đừng để thớt lừa nó block thì bonomatics các bạn click cho thớt sẽ không bị mất đi thay vào đó acc các bạn sẽ bị block.

Vậy các bạn ngĩ xem ai được lợi ???

THAM THI THÂM nó chẳng BLOCK

Các bạn làm ref cho thớt cũng được nhưng khuyên đừng dùng tool block hoặc reset về 0 Bonomatic.
Dùng tay là an toàn nhất :D

Em chơi 2 tool liền đc ấy chứ ... Trên 1 máy ... Nhưng em ko chơi ....

3 ngày đc 3k nhưng em chơi đâu ! Tool 2 QC có 100k thì đáng gì đâu mà ! Quang trọng sợ BAN thôi
100K không đáng gì vậy bạn hãy cho tool free coi :eek:

Các bạn làm ref cho thớt cũng được nhưng khuyên đừng dùng tool block hoặc reset về 0 Bonomatic.
Dùng tay là an toàn nhất :D

bác nói chuẩn :) Dùng tay là an toàn nhất ...

THAM thì chạy 2 tool 1 máy ===> BAN ... đã thử

THAM ít chạy tool 2 QC ====> BAN ... em vinh dự đc 3 nick

KHÔNG THAM :) 1 QC ===== > test 200 Bono sang tháng lên 207 Bono !

Quan trọng tháng này dân VN chưa có proof :))

Không sửa lại giao diện cho khác tí, giống của mình quá :D
Cái phần mềm này của bác lợi ghê , có thằng lập nguyên hội trên cả trăm thành viên trên facebook tuyển ref sử dụng tool của bác . Như đúng rồi ý =))

bác nói chuẩn :) Dùng tay là an toàn nhất ...

THAM thì chạy 2 tool 1 máy ===> BAN ... đã thử

THAM ít chạy tool 2 QC ====> BAN ... em vinh dự đc 3 nick

KHÔNG THAM :) 1 QC ===== > test 200 Bono sang tháng lên 207 Bono !

Khi chạy tool không thể mở trang tab mới vì vậy anu nó thỉnh thoảng cho thêm tab IMTY cái gì nữa mình cũng không nhớ.
Nguyên nhân là đây :D

:D:D

Các bạn thấy hứng thú mình sẽ chỉ cho các bạn cách load quảng cáo nhanh không dùng adblock và ko bị block hiệ giờ mình đã lên 3k2 click bằng tay và với thủ thuật load quảng cáo nhanh của mình :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,553
170,642
Latest member
DREAMM
Back
Top Bottom